mọi người cho mình hỏi

Chanel

Gia nhập giang hồ
mình định chơi char nữ DP vì nó đẹp mà thấy mọi người chê dp yếu quá .. h nên chơi char nào cho mạnh mà đẹp nhỉ... tks

Break

Gia nhập giang hồ
:)) ai nói dp yếu. TLC3 TLC4 DP toán nằm top. Yếu thế nào mà yếu hả bạn. Chủ yếu là đam mê thôi bạn.

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
mình định chơi char nữ DP vì nó đẹp mà thấy mọi người chê dp yếu quá .. h nên chơi char nào cho mạnh mà đẹp nhỉ... tks
Char dp yếu là lầm to. Theo kinh nghiệm của mình chơi bên Dzogame có acc dp10x (acc phụ thôi) thì mình thấy thế này
Từ khi char dp có skill lv 10 thì đã mạnh hơn các char khác hẳn hoi, nhưng chỉ là đánh quái + NPC thôi, còn đánh người thì khác. Đây cũng là điều thắc mắc của mình từ rất lâu khi bên Dzogame. Lấy ví dụ (có thật) là thế này:
Mình có acc dp99 + acc kiếm 99 đem đi đánh chung thì thấy 1 hiện tượng
---Khi đánh cùng 1 con quái: Con dp đánh 4k máu, con kiếm đánh 3k máu
---Khi đánh cùng 1 người (pk): Con dp đánh 2k máu, con kiếm đánh 3k máu
Điều này mình phát hiện cả năm, và test rất kỹ với tất cả loại quái, nhiều gamer khác nhau. Kết luận rằng khi Char dp khi đánh người thì có 1 số lượng dame đã bị giảm đi. Chứ không phải char dp yếu nhé bạn

Pink

Thiếu Úy
Đp yếu xìu . Ngày xưa mình chơi bên home . chưa thằng Dp 10x nào giết dc acc thương 12x của mình nhé :))

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Đp yếu xìu . Ngày xưa mình chơi bên home . chưa thằng Dp 10x nào giết dc acc thương 12x của mình nhé :))
Mình đã nói rồi. Khi pk người thì char dp bị giảm đáng kể 1 số lượng dame rồi. Mà về sau 10x trở đi, skill dp có uy lực giảm dần so với mất char khác nữa. Char dp mạnh nhất so với mấy char khác là lúc lv88-89

Pink

Thiếu Úy
Mình đã nói rồi. Khi pk người thì char dp bị giảm đáng kể 1 số lượng dame rồi. Mà về sau 10x trở đi, skill dp có uy lực giảm dần so với mất char khác nữa. Char dp mạnh nhất so với mấy char khác là lúc lv88-89
hình như bạn ko hỉu ý mình troll thì phải . 10x vs 12x

Break

Gia nhập giang hồ
:)) bạn nhìn tên đó ghi kìa dp 10x không bao giờ giết chết thương 12x. Chết thì có mà loạn =))

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
:)) bạn nhìn tên đó ghi kìa dp 10x không bao giờ giết chết thương 12x. Chết thì có mà loạn =))
@@ Mình cũng không nghĩ đến điều đó. Nhưng nếu thật sự chêch lệch quá nhiều mà muốn skill người ta, thì chỉ có 2 cách:
1. Đánh chay (njnda 9x cầm kich ngon) vẫn có thể skill 1 char khác 12x trên lôi đài vô tư, nếu biết đánh
2. Đi học làm Siêu Nhân đi. @@

Quang Lê

Binh Nhất
@@ Mình cũng không nghĩ đến điều đó. Nhưng nếu thật sự chêch lệch quá nhiều mà muốn skill người ta, thì chỉ có 2 cách:
1. Đánh chay (njnda 9x cầm kich ngon) vẫn có thể skill 1 char khác 12x trên lôi đài vô tư, nếu biết đánh
2. Đi học làm Siêu Nhân đi. @@
Còn cách 3 nữa là giao thông với BQT 1 đêm. Dù 35 cũng éo sợ đứa 12x nào :D

LovinU

Binh Nhì
Trời ạ ! ai bảo đại phu yếu .. quan trọng là tâm huyết thôi , đầu tư VND tý là pro ấy mà .
Đại phu kiếm tiền game dễ như cave ấy , vì vậy mà đa số theo đường cave hàng họ

LienLien

Binh Nhất
Trời ạ ! ai bảo đại phu yếu .. quan trọng là tâm huyết thôi , đầu tư VND tý là pro ấy mà .
Đại phu kiếm tiền game dễ như cave ấy , vì vậy mà đa số theo đường cave hàng họ
Đp đẹp khỏi chê........skill cũng đẹp nữa..... ai ai cũng iu đp....(để +++ buff ấy ) :)

hiepmctc

Binh Nhất
Char thương tà nữ cũng đẹp đó mấy bác =)) dự là sv này rất ít người biết đến cái đẹp của nó => char ít người chơi nhất ^^

Bên trên