LỖI Mất quái

GhostxLove

Hạ Sĩ
từ sáng đến giờ bãi chỉ có 3 con quái , cứ nghĩ chút nữa có lại , giờ 2h rồi vẫn thế , thoát ra chơi PUBG + CSGO cho dc việc , train mẹ gì cả pt 3 4 con quái , thề oải oải như nào ấy , mất quái liên tục

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
k khác ít mất quái hơn hẳn k1 nha boss :(
Do kênh 1 khá đông đó. Mình đoán do quái đang target và người chơi phù về mua đồ thì mất. Hiện tối nay bảo trì thử fix xem có đúng ko. Anh em trong quá trình t rain để ý quái mất khi nào (khi kill xong hay sao v.v.v) để chẩn đoán dễ hơn

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Do kênh 1 khá đông đó. Mình đoán do quái đang target và người chơi phù về mua đồ thì mất. Hiện tối nay bảo trì thử fix xem có đúng ko. Anh em trong quá trình t rain để ý quái mất khi nào (khi kill xong hay sao v.v.v) để chẩn đoán dễ hơn
Thường thì trước khi mất quái thì có hiện tượng lag hoặc delay nhẹ 1 2 giây gì đó.
Có thể trong thời gian đó quái đã di chuyển đến chổ khác, dẫn đến khi hết delay thì ngay chổ đó con quái mất tiêu.
Em để ý là nó như vậy.

Lion_King

Staff member
Thường thì trước khi mất quái thì có hiện tượng lag hoặc delay nhẹ 1 2 giây gì đó.
Có thể trong thời gian đó quái đã di chuyển đến chổ khác, dẫn đến khi hết delay thì ngay chổ đó con quái mất tiêu.
Em để ý là nó như vậy.
Anh em để ý thử xem còn bị hay ko nhé

Punisher

Gia nhập giang hồ
từ 1 rum it nhất 16 con mà giờ còn 4 5 con ..... NMH k1 tầng 1 ...... LK xem luôn cái lỗi chạy tầng trên mà cắt qua tầng dưới là ko chạy đc dưới đi qua vẫn đc trên ko đi qua đc

Lion_King

Staff member
e để ý trong quá trình train thì e dame rắn ở k1 thì dame chừng 1 2 cái là mất rồi nhân vật di chuyển qua quái khác xong cũng ik như vậy cái con quái cũ lại hiện ra mất con quái thứ 2....
Cái này e luôn gặp hả hay lâu lâu mới gặp? A vừa vào cắm mà ko thấy lỗi như e nói, nhưng phần nào cũng đoán đc nguyên nhân :-?

Bên trên