THẢO LUẬN Mượn đồ ko trả... online để chế độ offline..

dcom3rua

Gia nhập giang hồ
Đừng có thấy a đây éo nói gì thì làm tới, dm mày SyLien và iAmNhien mỗi lần tao vào pt là tụi mày out game và chưa đầy 3p là tao bị PK và lần nào cũng vậy, ko biết sao thèng nào canh hay thế... Vậy nên đừng có sữa bậy ỡ đây.
Còn tân thủ gì ỡ đây 1 pt full 7 Nin 1 DP ko thì 4 Đao pt train chung đều có AOE ko thì Thương + DP gì lv 35 xài VK 35 full 24 25% +5 6 + AC pet. Thèng tân thủ nào chơi hay thế.... đến thế là cùng.

danhbui

Gia nhập giang hồ
Đừng có thấy a đây éo nói gì thì làm tới, dm mày SyLien và iAmNhien mỗi lần tao vào pt là tụi mày out game và chưa đầy 3p là tao bị PK và lần nào cũng vậy, ko biết sao thèng nào canh hay thế... Vậy nên đừng có sữa bậy ỡ đây.
Còn tân thủ gì ỡ đây 1 pt full 7 Nin 1 DP ko thì 4 Đao pt train chung đều có AOE ko thì Thương + DP gì lv 35 xài VK 35 full 24 25% +5 6 + AC pet. Thèng tân thủ nào chơi hay thế.... đến thế là cùng.
T pk clmm à bố m train thất thường chứ đéo rảnh như m ngồi máy cả ngày. Và t cũm đéo phải 2 mang như loại rẻ rách m

danhbui

Gia nhập giang hồ
Đơn giản bố đéo thích pt vs loại m ns chuyện nghe thấy xl.. Còn m bị pk thì đéo liên qan ts tao gây thù chuốc oán rồi đi đổi thừa hả mày

qthien53

Gia nhập giang hồ
Thế mà hôm trc còn trong G thấy nó với thằng shj nói chuyện tình cảm vl, kêu nó log acc tunglaodai lùng mấy đứa 9 cho thằng shj đồ sát, sau cái topic thông báo đồ sát toàn sv. Trong G này có thằng Jobeo96 gì đó nữa, mượn t có 5m mà nó hẹn chắc 365 lần rồi :)), ko thấy mình nói nữa thì nó cũng im luôn, rẻ rách vl
Máy th bác liệt kê toàn thể loại rẻ rách k thế :v từ th lớn tới th nhỏ :v

Black Cat

Gia nhập giang hồ
Tôi đề nghị bạn có ingame: DTTBuffAOE trả gấp sét 4xT cho bé KhaDii ( lúc hồi 5x có cho mượn ) tức tên 4r decom3rua..mượn lâu rồi ko thấy trả và cũng không đòi bạn cũng ỉm luôn à. nhớ nhé mượn đồ phụ nữ mà không trả thì chú biết chú ra sao rồi đó..hẹn chú 19h40 đêm nay tại BTC nhớ log acc DTTBuffAOE vào tra và trả cho đúng sét 4xT def 45+ vào thế nhé!!!

Enies

Hạ Sĩ
Mọe chơi game mà phải trốn chui trốn lủi
Vậy thì thà xóa bà game đi cho rồi
Ngày trước tôi cũng chơi con kiếm 9 enies đi kill auto các kiểu con đà điểu
Nhưng khi cảm thấy mình đang làm 1 việc vô nghĩa thì tự giác del acc đéo cần ai nhắc nhở.

Thanh niên làm Q đệ tử bậc 2 acc TungLaoDai đi, ko làm 1 2 ngày nữa sẽ kick nhé.

ductrung

Binh Nhì
ỡ đây có thèng nào dám hô to gọi lớn ta đây là 9 nhân quân tử chơi 9 là ko chơi acc tà, mà chơi tà là ko chơi acc 9... mà TLC 2 3 sao toàn clone vào cởi trần đi feed mạng. Nói thiệt nha tui éo lừa ai éo ăn cấp ăn trộm, nên mong người viết topic này cho tui vài lời biện hộ coi, chứ để đây là ko đc.
Và mấy đồng chí bị PK chắc ức lắm nhỉ. Ai có nhu cầu train kênh PK thì chịu ko trách ai đc nha.... Đừng ỡ đó mà hùa nhau như con nít, train kênh PK mà kam người ta PK thì kêu GM cho thời gian cố định mới đc PK như dzo kìa, chứ đừng ỡ đó mà sữa. Còn ai thích vào mà PK nè : ZzQuetXachzZ là a
t chắc chắn vs chú chơi game này 1 năm
Ip của t toàn tà đéo 1 ạc 9 nhé :)))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Túm lại 1 điều phũ phàng:((:((:((, cu Tunglaodai là acc chuyển VH, móa nó giết từ trái sang phải, từ trên xuống dưới, mọi lúc mọi nơi, bất kể thời gian, theo lý giờ nó còn đỏ rực hơn MKL=))=))=)).

Acc này nó sinh ra hình như chuyên đi hấp diêm, chui góc nào nó cũng mò ra, bái phục=D>=D>=D>>:)>:)>:)

kenvin0113

Binh Nhì
Tôi có ý kiến thế này , thay vì săn tìm thằng tùng này thì mình tìm sư phụ nó rồi bảo kick mẹ ra cho rồi , đằng nào thằng này cũng chỉ bái sư lấy skill và cũng éo làm Q đệ tử. Ko có skill sư phụ thì nó phế thôi ko đi cắn trộm đc đâu :))

Bên trên