THẢO LUẬN Mình cũng xin ạ mấy ad :))

hunggio86

Gia nhập giang hồ
sự kiện ghi ko rõ ràng, mem thắc mắc ad cũng ko vào giải thích :)) game hỗ trợ mem tốt quá. Link thì kcash tiêu đề sự kiện thì nap thẻ :)) chúc game ngày càng thăng hoa nhé. Vs game mình chỉ là hạt cát, nhưng mình cũng có tự trọng của mình. GOOD BYE FOREVER :3

biboo

Gia nhập giang hồ
sự kiện ghi ko rõ ràng, mem thắc mắc ad cũng ko vào giải thích :)) game hỗ trợ mem tốt quá. Link thì kcash tiêu đề sự kiện thì nap thẻ :)) chúc game ngày càng thăng hoa nhé. Vs game mình chỉ là hạt cát, nhưng mình cũng có tự trọng của mình. GOOD BYE FOREVER :3
Ra đi xin cái acc farm rương :D

temo

Binh Nhì
ông thớt bi phê thuốc à , có 1tr mà kêu ko ai nạp nhiều bằng, tôi nạp 2 acc 500k là 1 củ mà còn k dám mơ màng tới cái top 20 30 luôn ý .vậy mà vẫn lập pic kêu đc , ngại quá đi

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Suy nghĩ đơn giản trước đi... rồi hãy kiến cáo hay khiếu nại.
Tại sao bạn chơi mà ko bao giờ = máy thằng top..
Hok lẽ mấy acc Top tham gia Event lớn như vầy mà chỉ nạp 500k VND
Top 1 nạp thẻ giá trị của nó cũng gần 10tr mà bọn nó nạp vài trăm VND sao..
=> Bạn mà suy nghĩ ko dc .. thì chứng tỏ tay của bạn nhanh hơn não !

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Vãi kẹc. Mình nạp 2 củ cũng chỉ để lấy hơn 30k@ thôi chứ ko dám mơ tưởng top 20 nạp tiền :))

Thượng Quan Nhân

Đã bị BANNED 113 lần
Staff member
Thế này nhé 1 triệu VNĐ của bạn nạp đc ~17k@ show ra hình thì bạn đứng ở vị trí thứ mấy trên bảng xếp hạng?
Top nạp người ta nạp toàn 20-30 triệu VNĐ thì được ~300k@ ++ bạn lấy gì để so sánh top hay gì với người ta nhỉ???
Vẫn còn chưa hiểu lý do à? sinh năm 1986 mà phải không?

chunchu

Gia nhập giang hồ
Với forum nay` , mày là thằng óc chó . Đừng chứng minh thêm nữa :))

SAOnline

Hạ Sĩ
Thế này nhé 1 triệu VNĐ của bạn nạp đc ~17k@ show ra hình thì bạn đứng ở vị trí thứ mấy trên bảng xếp hạng?
Top nạp người ta nạp toàn 20-30 triệu VNĐ thì được ~300k@ ++ bạn lấy gì để so sánh top hay gì với người ta nhỉ???
Vẫn còn chưa hiểu lý do à? sinh năm 1986 mà phải không?
ý bạn đó thấy cái cột thẳng trong bảng thống kê là 500k (kcard) mà bạn đó tưởng 500k vnd nên mới hiểu sai đó MOD
mà chắc bạn ấy chỉ nhìn cái tiêu đề thôi chứ ko đọc nội dung
p/s: đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng, thuốc nhỏ mắt 502 xin tài trợ chương trình này

Bên trên