THẢO LUẬN Loại bẩn bựa nhất sever

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Thằng này bị tố cáo ít nhất 3 lần rồi đó Vũ. Nhưng có những người chả bao h lên 4rum nên họ ko để ý đâu :))

deathknell05021995

Gia nhập giang hồ
Vấn đề là thằng đó nó lặp đi lặp lai nhiều lần hiểu không thằng não phẳng. Một lần thì cho qua, nhưng nhiều lần thì gọi là gì?
Đéo biết gì cũng chửi.
chịu bác, mở miệng là nói người khác não phẳng rồi, hay vl. Nó lặp đi lặp lại nhiều lần mà vẫn ngu đâm đầu vào rồi post lên 4rum làm gì vậy :)), chứng minh mình k não phẳng à :))

Mikasa

Gia nhập giang hồ
Train với ông này 1 lần rùi, ổng kêu để pp đội trưởng kiếm tiền mua sâm cho dp :). Cuối cùng anh em góp $ mua sâm cho dp mới thấy ổng để lại pp thứ tự. Về sau ngủ chả bít có đổi lại pp đội trưởng ko nữa =))

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
mong admin xóa luôn cái pp đội trưởng đi cho nhanh
nghe đâu về sau kill boss là phải cần chức năng này
và nó cũng là 1 cái j đó gọi là truyền thống của game gòi =))... rất tiếc... cũng nhờ cái chế độ này ms lòi ra đc mấy thành phần bá dơ này =))

konoha91

Gia nhập giang hồ
chịu bác, mở miệng là nói người khác não phẳng rồi, hay vl. Nó lặp đi lặp lại nhiều lần mà vẫn ngu đâm đầu vào rồi post lên 4rum làm gì vậy :)), chứng minh mình k não phẳng à :))
Tất nhiên mình bị 1 lần thì dại gì đâm dô. Tuy nhiên nhiều bạn ko biết, rồi topic trôi nên đâu biết mấy thể loại đó.
Nên mấy cái ý kiến như ban gì đó ko phải là ý kiến tồi.
Đọc comment của bác làm em nóng máu.
Ko kiềm chế được!

Bên trên