THẢO LUẬN Lk nên bán cht đi ko thì gold mất giá trị

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Thực sự nếu giữ mãi số tiền 1k@ = 2m thì càng lên level cao càng khó sống cho các bạn mà thôi , giả sử bạn hết tiền mua máu sâm này nọ bán 100k ra được có 2m gold thì quả thật hơi thiệt cho các bạn quá . 2m Gold ở level 6x 7x mua tầm vài trăm bình máu là hết sạch rồi chưa kể tiền khô máu với khn này nọ. Giá gold không phải mất mà là sẽ tăng lên theo từng giai đoạn của game. Khi nào mà hết người bán @ lấy gold lúc đó mới là lúc mất giá.

oneapple

Gia nhập giang hồ
tiền trượt giá theo thời gian và cung cầu quyết định tốc độ lạm phát đồng tiền .
em mới thi lthông môn kinh tế học xong có câu này :)) /.

hoang090519996

Binh Nhì
Thực sự nếu giữ mãi số tiền 1k@ = 2m thì càng lên level cao càng khó sống cho các bạn mà thôi , giả sử bạn hết tiền mua máu sâm này nọ bán 100k ra được có 2m gold thì quả thật hơi thiệt cho các bạn quá . 2m Gold ở level 6x 7x mua tầm vài trăm bình máu là hết sạch rồi chưa kể tiền khô máu với khn này nọ. Giá gold không phải mất mà là sẽ tăng lên theo từng giai đoạn của game. Khi nào mà hết người bán @ lấy gold lúc đó mới là lúc mất giá.
bởi vậy mới phải cày clone bằng ko có tiền như kiểu đại gia thì cứ ném vào có qua có lại thôi bác ơi :) quy luật cung và cầu mình chả tin là ko ai có @ bởi vì mấy người top ng ta sẵn sàng bỏ ra mua đã đua top còn ko chịu đầu tư lây cái cục cức gì mà chơi =]]]]

deathknell05021995

Gia nhập giang hồ
topic này tào lao quá, đang off 1 thời gian, bạn này chắc chưa biết cảm giác rút ngọc của khn ntn rồi, chắc chỉ kiếm tiền train auto 24/24 thôi, bác thử cầm 50m vào chơi mấy viên clv xem có lạm phát k????

Dong Xuan

Binh Nhì
sâm vs máu mua=@ tính ra rẻ hơn mua ở btc nha sếp

Bên trên