THAN THỞ Lk bóp ae quá mà

NKT31

Binh Nhất
Ninja tầm 8x trở lên mới ép kc 2, mà nếu theo đà train level này đến lúc 8x chắc ngọc kc 2 nó cũng rẻ ấy mà, đến lúc đấy kc 2 vẫn còn rẻ chán so với clvc 28 29 30 nhỉ :D À mà có khi 8x sever này ép full 24 25 vào vũ khí 8x cũng " SML " ko chừng :)
t cứ 6x op kc thui :)) op cl15 chả thấm bọn áo 8

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Đừng có bàn luận kiểu không có ý kiến xây dựng như thế này nữa...
LK đã nói là sắp tới đợt big update sẽ có những món hàng đặc biệt được add vào Boss Kỳ Lân...
Làm ơn theo giỏi topic cái đi :( cứ phán lung tung như vậy mem mới sẽ nghĩ như thế nào...
Góp ý đâu không thấy, toàn thấy mỉa mai về server, con người chứ có phải con thú đâu mà phải để nói nhiều...
Mong ai đó đọc được và hiểu dùm, góp ý về server OK... hoang nghênh, nhưng đừng có cái kiểu mỉa mai như vậy...

Nguyễn Xán Lâm

Binh Nhất
Hên xui. Nếu sever ko có gì thay đổi thì 6x đổ lên hoạ chăng có char đao là trụ dc với ninja. 6x đến 9x đao hơi bị bá, chỉ có cái là tốn kém nhất trong các char thôi. Theo đà này 9 phái về sau khoẻ re, có tên đao LyThong cân hết ^^
LyThong vip khỏi phải bàn. Mà chỉ cắm mặt đua top thôi :)) K biết bao giờ mới xuất hiện. Đi TLC các nhân vật máu mặt của 9 chả thấy đâu. :-j:-j

tau075

Binh Nhất
khó như thế này thì chỉ dành cho những người đã ttừng biết và rất yêu, nghiện HKGH mới chơi theo được.
Game thủ hiện đại thời giờ ko ai mà bỏ thời gian và công sức ra cày bừa kiểu này cả. Cứ siết kiểu này thì cung quanh quẫn những người cũ chơi vơi nhau, buồn lắm...

ElCapitaino

Trung Úy
khó như thế này thì chỉ dành cho những người đã ttừng biết và rất yêu, nghiện HKGH mới chơi theo được.
Game thủ hiện đại thời giờ ko ai mà bỏ thời gian và công sức ra cày bừa kiểu này cả. Cứ siết kiểu này thì cung quanh quẫn những người cũ chơi vơi nhau, buồn lắm...
Mình nhớ lại 1 câu chuyện thế này, chắc hẳn ai cũng biết 2 cây cầu lớn nhất ở miền Tây đó là cầu Cần Thơ và cầu Mỹ Thuận. Mình khá may mắn khi cả 2 lần khánh thành 2 cây cầu đó mình đều có mặt. Điều động lại sau 2 chuyến đi đó ko phải là ấn tượng nằm ở cây cầu, mà điều làm mình ấn tượng nhất là những người hàng rong, bán nước dạo ở cầu :)) Vì sao ? Vì họ biết gãi đúng chổ ngứa của người khác để kiếm tiền. 1 ly trà đá bình thường chỉ 1k 2k mà ko ai thèm uống, đến lúc khánh thành cầu dân chúng kẹt xe đông đúc bán 15k 20k 1 ly người ta vẫn mua ào ào, chỉ chờ thời cơ đến và lợi dụng nó để kiếm lợi cho bản thân mà người mua mặc dù biết bị cắt cổ nhưng vẫn cắn răng chịu đựng :D

Nidale

Binh Nhì
gold giờ ko có bro ơi, thích thì 50m chơi luôn nhe :D
thím làm kèo mà ko tính đến chuyện gian lận dc kèo
phải đưa đồ gì có kí hiệu đặc biệt tí chứ còn ko thì thôi

chứ để làm 1 cái clip full 10 cái +3 nó quá là đơn giản
để t giải thích cho nhé :D
lấy 10 cái áo 1x đi +3 ko may có 1/1 xịt bỏ clip làm clip khác
turn sau bít đâu 10/10 ko xịt cái nào thế là ăn tiền =))

tau075

Binh Nhất
Mình nhớ lại 1 câu chuyện thế này, chắc hẳn ai cũng biết 2 cây cầu lớn nhất ở miền Tây đó là cầu Cần Thơ và cầu Mỹ Thuận. Mình khá may mắn khi cả 2 lần khánh thành 2 cây cầu đó mình đều có mặt. Điều động lại sau 2 chuyến đi đó ko phải là ấn tượng nằm ở cây cầu, mà điều làm mình ấn tượng nhất là những người hàng rong, bán nước dạo ở cầu :)) Vì sao ? Vì họ biết gãi đúng chổ ngứa của người khác để kiếm tiền. 1 ly trà đá bình thường chỉ 1k 2k mà ko ai thèm uống, đến lúc khánh thành cầu dân chúng kẹt xe đông đúc bán 15k 20k 1 ly người ta vẫn mua ào ào, chỉ chờ thời cơ đến và lợi dụng nó để kiếm lợi cho bản thân mà người mua mặc dù biết bị cắt cổ nhưng vẫn cắn răng chịu đựng :D
qa giai đoạn khánh thành thì sao :D

bác kia cũng thuộc dạng lão làng ở đây chắc ko tệ vậy đâu ông ạ, cảm ơn nhe :D

Nào lại thích chơi ko cho đừng sau lưng luôn này,

wallmup

Gia nhập giang hồ
Mình thấy mấy topic như này quá nhiều rồi.
Cảm thấy 4rum loãng quá loãng...topic mở ra mỗi 1 câu thôi cũng mở. Haizz...:)

Bên trên