Liệu game này có tồn tại bug, hack, cheat nữa ko ?

SirQuy

Banned
Như tiêu đề, cũng đang thắc mắc là server này có tồn tại những vấn nạn bug hack ko ?
Nếu có thì ... server này khác với server Dzo ở chỗ nào ?
Nghe thoáng qua có 1 người trong KTeam nói là "A chống bug...", rồi nghe nói LK chống hook các kiểu.
Hy vọng là sẽ có 1 vé quay về tuổi thơ thật sự mà ko dính vào những vấn nạn bug, hack, cheat bla bla nữa.
Topic mang tính chất tham khảo, mọi người vào chém gió nhé.

DKhang

Gia nhập giang hồ
cố gắn làm cách cài dặt game dể 1 tý để ae co thể tham gia cùng cho zui ..tải gaem về Bthuong tải xong vẩn ko vào đc game vẩn lỏi khó hiểu ?

ElCapitaino

Trung Úy
Chuẩn đấy bac, cứ trao thưởng cho mọi người phát hiện report hack bug
Đảm bảo sv ko có hack bug.
Thế cái thằng biết Bug nó bảo thằng khác report nó xong dc thưởng 2 thằng quay nhau ra chia chát. Xong thằng kia lại lập acc mới kêu thằng khác report rồi lấy thưởng xong chia chát tiếp ? Đã là report Bug thì ko quan trọng việc thưởng mà quan trọng thằng Bug nó bị ban IP. Đấy mà là cách triệt để. Ban acc vs thưởng cho thằng report chả ý nghĩa gì

zLov3You

Gia nhập giang hồ
Thế cái thằng biết Bug nó bảo thằng khác report nó xong dc thưởng 2 thằng quay nhau ra chia chát. Xong thằng kia lại lập acc mới kêu thằng khác report rồi lấy thưởng xong chia chát tiếp ? Đã là report Bug thì ko quan trọng việc thưởng mà quan trọng thằng Bug nó bị ban IP. Đấy mà là cách triệt để. Ban acc vs thưởng cho thằng report chả ý nghĩa gì
Thì đã report thì tg kia phải bị ban chứ bác, cứ ban thẳng tay, bug gd cho đi luôn, ban hết. Như vậy nó mới sợ
Con trao thưởng thì cho cái j đó khuyến khích mọi ng cùng góp tay xây dựng sv sạch sẽ thôi

ElCapitaino

Trung Úy
Thì đã report thì tg kia phải bị ban chứ bác, cứ ban thẳng tay, bug gd cho đi luôn, ban hết. Như vậy nó mới sợ
Con trao thưởng thì cho cái j đó khuyến khích mọi ng cùng góp tay xây dựng sv sạch sẽ thôi
Ý tui là ko nên trao thưởng việc report làm gì. Phần thưởng của những người report bug hack chính là sever dc sạch. Đó là phần thưởng lớn nhất đối với ng chơi chân chính. Ai cũng muốn game hay game sạch chứ chả ai report để dc thưởng

zLov3You

Gia nhập giang hồ
Ý tui là ko nên trao thưởng việc report làm gì. Phần thưởng của những người report bug hack chính là sever dc sạch. Đó là phần thưởng lớn nhất đối với ng chơi chân chính. Ai cũng muốn game hay game sạch chứ chả ai report để dc thưởng
E đồng ý vs bác mà. Tại muốn trao cho ngta khuyến khích cho vui. Cho ae tích cực report ban triệt để tụi hack bug đi thôiiii

zLov3You

Gia nhập giang hồ
Mấy boss để ý các e lằng nhằng cho đi luôn cho nó sợ.
Lỡ btri rồi btri 1-2tieng cho sv đàng hoàng cho ae vô cày thôi

Bên trên