LỖI Lag quái lag người chơi npc..

TranViet1st46

Binh Nhất
Bác xóa tất cả thư mục yulgangvn cũ kể cả launcher . sau đó down Klauncher và game từ link này về
http://forum.yulgangvn.com/threads/tai-va-cai-dat-game.4629/
cái thứ mục kia thực chất nó cũng chả có j , đã xóa và nó cũng chả thay đổi điều j . Lỗi như trên
Còn mấy cái thằng hùa vào cười cợt tao đéo hiểu chúng mày nghĩ j , bộ mù màu hay sao mà đéo thấy nó ko có cái phần PASS 2 hay sao, nó hiện cái tên nick ko điền tên nicks thì điền cái cc à .

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
cái thứ mục kia thực chất nó cũng chả có j , đã xóa và nó cũng chả thay đổi điều j . Lỗi như trên
Còn mấy cái thằng hùa vào cười cợt tao đéo hiểu chúng mày nghĩ j , bộ mù màu hay sao mà đéo thấy nó ko có cái phần PASS 2 hay sao, nó hiện cái tên nick ko điền tên nicks thì điền cái cc à .

ngáo đá mới chơi cần xong à bác =))

trumjoker

Binh Nhì
chỉ có bác là đăng nhập 2 lần khác người ta, xóa hết game rồi cài lại đi, cái pack đó giải nén vào thư mục game ,bác giải nén thế thì quỳ

http://forum.yulgangvn.com/threads/tai-va-cai-dat-game.4629/

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
uh mới từ trên núi xuống nè . h sao , biết thỉ chỉ bảo xin nghe tận răng, ko biết thì đừng xạo lol dùm OK

thứ nhất, đã đăng nhập id pass ở launcher rồi thì k thể đang nhập ở phần login như video và hình bác share
thứ 2 là font chữ và phiên bản phần login đó k phải của server
thứ 3 là như bác nói, k có đăng nhập pass 2
thứ 4 LionKing đã nói là bác nên cài lại game, sao vẫn cứ đi la làng la xóm làm gì ???
thứ 5 là đọc lại 1 2 3 4 =))))

TranViet1st46

Binh Nhất
thứ nhất, đã đăng nhập id pass ở launcher rồi thì k thể đang nhập ở phần login như video và hình bác share
thứ 2 là font chữ và phiên bản phần login đó k phải của server
thứ 3 là như bác nói, k có đăng nhập pass 2
thứ 4 LionKing đã nói là bác nên cài lại game, sao vẫn cứ đi la làng la xóm làm gì ???
thứ 5 là đọc lại 1 2 3 4 =))))
rồi xin cám ơn

LăngTiêu

Gia nhập giang hồ
đánh vật với sv suốt 3 tiếng đồng hồ , và đéo vào được game , cái game hãm lol nhất từ trước tới h e từng chơi , chờ đợi 1 tuần trời , vào game vẫn y như rằng toàn lỗi , lag diss , và log lại thỉ đéo vào được . thua

Bên trên