Lời kêu gọi :)~

Monkey D. Luffy

Gia nhập giang hồ
Qua 1 thời gian... cuối cùng CHỈ TRONG 1 tuần nữa :)~
Anh em cũng đã tập họp đầy đủ :)~
Kêu gọi các sv khác như HK4U, homeviet, HKvua, Và đặc biệt là anh em bên Dzogame
Mọi người đều tập trung tại Forum này
THam khảo - Lập hội - Hoạt động tích cực PR
Và khi thời điểm đó đến ...
Một HKAS thứ 2 xuất hiện
Mang bên mình sự tự hào - nhiệt huyết của mỗi gamer
Trở về ngày xưa... ngày các bạn trăng trâu cày luộng cùng với Thế giới HK
Và chắc rằng trong mỗi Người chúng ta cũng đã trang bị cho mình một kinh nghiệm và Char khi bước vào thế giới ký ức năm xưa....
Tuyên bố rằng các bạn đừng để VNĐ làm chênh lệnh game
Hãy là một người mang theo may mắn là niềm vui bạn tự tìm kiếm được... Chứ tiền không phãi niềm vui thật sự :|~ ... Niềm vui thật sự là tự tìm kiếm chứ không phải là lấy tiền ra MUA
Cùng sự hỗ trợ của LK và các Mod
Mình thay mặt cho đồng bào nhân dân forum này ...::::::
Kêu gọi các bạn đang là thành viên forum cũng như các bạn là KHÁCH tham khảo ngoài forum rằng
HÃY TÌM LẠI CÁNH DIỀU TUỔI THƠ CỦA BẢN THÂN MÌNH

Hãy cùng LK và đội ngũ KTeam tìm đôi giày ký ức mà bạn đã ĐÁNH MẤT BẤY LÂU nay !!! ^3^
về tuổi thơ :D

RandyKiet

Gia nhập giang hồ
2 tuần nữa thôi ^^~ CỐ LÊN
giờ nhớ lại thấy toàn là kỉ niệm. đứa thì tút ở HN đứa thì tút trong HCM.. mỗi lần muốn gặp nhau cũng chỉ có lên đây mà ngồi đợi chờ. Nt thì ko trả lời. Điện thoại thì cũng ko đc. chỉ bít Ctr-G lên xem ấy ấy đã onl chưa. nhìu lần nghĩ lại toàn kỉ niệm.

KenVinNam

Gia nhập giang hồ
Qua 1 thời gian... cuối cùng CHỈ TRONG 1 tuần nữa :)~
Anh em cũng đã tập họp đầy đủ :)~
Kêu gọi các sv khác như HK4U, homeviet, HKvua, Và đặc biệt là anh em bên Dzogame
Mọi người đều tập trung tại Forum này
THam khảo - Lập hội - Hoạt động tích cực PR
Và khi thời điểm đó đến ...
Một HKAS thứ 2 xuất hiện
Mang bên mình sự tự hào - nhiệt huyết của mỗi gamer
Trở về ngày xưa... ngày các bạn trăng trâu cày luộng cùng với Thế giới HK
Và chắc rằng trong mỗi Người chúng ta cũng đã trang bị cho mình một kinh nghiệm và Char khi bước vào thế giới ký ức năm xưa....
Tuyên bố rằng các bạn đừng để VNĐ làm chênh lệnh game
Hãy là một người mang theo may mắn là niềm vui bạn tự tìm kiếm được... Chứ tiền không phãi niềm vui thật sự :|~ ... Niềm vui thật sự là tự tìm kiếm chứ không phải là lấy tiền ra MUA
Cùng sự hỗ trợ của LK và các Mod
Mình thay mặt cho đồng bào nhân dân forum này ...::::::
Kêu gọi các bạn đang là thành viên forum cũng như các bạn là KHÁCH tham khảo ngoài forum rằng
HÃY TÌM LẠI CÁNH DIỀU TUỔI THƠ CỦA BẢN THÂN MÌNH

Hãy cùng LK và đội ngũ KTeam tìm đôi giày ký ức mà bạn đã ĐÁNH MẤT BẤY LÂU nay !!! ^3^
A là a cũng thích e rồi =))))))))))))))))

Bên trên