THAN THỞ Lời chia tay

vuidolpk

Gia nhập giang hồ
Sau 1 thời gian gắn bò với game và những người anh em trong team train #Asus #Romshushi và 1 số người mình ko biết tên forum. thì nay mình thanh lý 1 sô' đồ để nghĩ game..Vì lý do ko co' thời gian ngồi canh may' cho nhữngl ần lag và lần dis sv liên tục..
Đã mong chờ mọi thứ tốt đẹp hơn sau đơtj bảo trì lần này nhưng dường như mọi thứ là quá khó so vs tưởng tượng của mình..
Đến đây mình giã từ tất cả và chúc Kteam sớm hoàn thiện sv hơn nha...

kevinlai

Binh Nhì
Sau 1 thời gian gắn bò với game và những người anh em trong team train #Asus #Romshushi và 1 số người mình ko biết tên forum. thì nay mình thanh lý 1 sô' đồ để nghĩ game..Vì lý do ko co' thời gian ngồi canh may' cho nhữngl ần lag và lần dis sv liên tục..
Đã mong chờ mọi thứ tốt đẹp hơn sau đơtj bảo trì lần này nhưng dường như mọi thứ là quá khó so vs tưởng tượng của mình..
Đến đây mình giã từ tất cả và chúc Kteam sớm hoàn thiện sv hơn nha...
dduwa acc dday hee hee

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Qa home test nao. Sv nay tu khi qua chơi đc 1 tuần đã thấy nát rồi. Virut qq ji đâu mấy sv khac vẫn chơi ngon. Duy nhất cái sv này có virut. Thik cai giac cày kéo như gặp sv như này như qq luôn. Team rât nhìu lí do nhé. Cả tỉ lí do

nó open đc hơn 10 ngày rồi test cái qq

Sát Tinh

Banned
homviet mới open đc vài ngày thôi V.13 chơi ổn lên lv cũng ko nhanh k chậm nói chung chơi đc tốp lv cao nhất mới có 101 thôi

tigon

Gia nhập giang hồ
tui vẫn chờ , game mà ,game có cả đời , đi đâu mà hối , la
họ cũng muốn tốt cho mình chơi ,

Bên trên