THAN THỞ Lỗi và những vấn đề nan giải

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Bản lãnh thực sự dựa vào cái gì ? @nhatthiem113 vào trả lời hộ mình

sv này rất nhiều người nghỉ do lỗi dame
đầu tiên là cung tôi báo dame có vấn đề cũng cả 2 tháng với fix trong khi tôi chơi cung
giờ đến nin lỗi x3 dame
- Lúc ngta báo bất thường thì các ông đem bản lãnh +10 ra để nói nó không có vấn đề ( thực ra các ông nói thế tôi thấy các ông ngu chết mẹ đi vi + 9 +10 ăn lá cây vào là +11 +12, +9 +10 hơn nhau 60 dame nhưng +11 +12 hơn nhau dc nhiêu dame các ông biết ko ?)
- Bên GM thì nói chắc chắn ko lỗi giờ thì sao cũng đi mất một mớ người chơi rồi bắt đầu lục lọi phát hiện ra sự bất thường

- buff vh8 hiện tại

vh 8 1.png
chỉ có chỉ số clvc và ulpt thay đổi so với vh7 nhưng chỉ có 22% vlc trong khi 3 đệ 1 đã 9%

vh 8 1.png chi so vh.png
(đây là bản chuẩn sv yulgangvn do GM cung cấp)
chỉ được tăng chỉ số clvc và ulpt nếu thế thì cáp tab điểm vh sao nó còn để dame def hp vào đó là gì ? chưa gặp vh8 sv nào 4k máu như sv này

=> vẫn là chế độ độc tài - bảo thủ chưa thể lắng nghe game thủ hoặc chưa thực sự nghiêm túc về vấn đề mà người chơi báo lỗi
Điều này đang làm mất dần và mờ dần đi những gì Kteam đang có
@Lion_King @Huyết Ban Nick @Dương Bất Công

riprip

Gia nhập giang hồ
3 đệ tử 1 là 9% tấn công ... 9%phòng thủ ...9%clvc ... và 240 máu
nhưng bác sai ở chố là những % này + vào điểm gốc ... 1000 dame def thì được thêm 90
và 100% clvc mới dc 9% cũng có nghĩa là 200% được thêm 18% bác ạ

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
Em chơi cũng đc 1 năm sv này, thấy sv còn rất nhiều lỗi vặt. Mà có báo lỗi thì cũng fix rất lâu hoặc chưa chắc đã fix toàn để đấy.

GhostxLove

Hạ Sĩ
Cái kc KCBH của quyền sư cảm giác nó cứ ko đúng ... Hbn bảo nó hoạt động bt mà mình chả thấy gì , chắc tối về phải test lại , chơi sv từ ngày chơi bên tmc cảm giác cứ bất an , k biết char mình chơi có hoạt động đúng khí công hay ko, có gì bất thường hay ko X_X cứ phải canh chừng test lại rõ khổ , chưa cảm thấy thực sự là end user lắm :-?

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Chả hiểu cái mẹ gì, GM nào nói chắc chắn ko lỗi? Báo thì báo b ằng miệng, cứ người ta hơn mình thì báo neft đi vậy fix bằng cái gì? Hiếm họa mới có 1 bài ghi rõ char, ngày giờ và lỗi như thế nào để còn xem xét, các ông báo cái lỗi mà đến các ông còn éo biết nó như thế nào thì họa đồ bắt ma à. GM cũng phải đi test cho bằng được cái lỗi đấy mới fix chứ, và các ông báo lỗi Nin từ bao h mà bảo 1 năm ?

nhatthiem113

Thiếu Úy
Bản lãnh thực sự dựa vào cái gì ? @nhatthiem113 vào trả lời hộ mình

sv này rất nhiều người nghỉ do lỗi dame
đầu tiên là cung tôi báo dame có vấn đề cũng cả 2 tháng với fix trong khi tôi chơi cung
giờ đến nin lỗi x3 dame
- Lúc ngta báo bất thường thì các ông đem bản lãnh +10 ra để nói nó không có vấn đề ( thực ra các ông nói thế tôi thấy các ông ngu chết mẹ đi vi + 9 +10 ăn lá cây vào là +11 +12, +9 +10 hơn nhau 60 dame nhưng +11 +12 hơn nhau dc nhiêu dame các ông biết ko ?)
- Bên GM thì nói chắc chắn ko lỗi giờ thì sao cũng đi mất một mớ người chơi rồi bắt đầu lục lọi phát hiện ra sự bất thường

- buff vh8 hiện tại

View attachment 15441
chỉ có chỉ số clvc và ulpt thay đổi so với vh7 nhưng chỉ có 22% vlc trong khi 3 đệ 1 đã 9%

View attachment 15441 View attachment 15442
(đây là bản chuẩn sv yulgangvn do GM cung cấp)
chỉ được tăng chỉ số clvc và ulpt nếu thế thì cáp tab điểm vh sao nó còn để dame def hp vào đó là gì ? chưa gặp vh8 sv nào 4k máu như sv này

=> vẫn là chế độ độc tài - bảo thủ chưa thể lắng nghe game thủ hoặc chưa thực sự nghiêm túc về vấn đề mà người chơi báo lỗi
Điều này đang làm mất dần và mờ dần đi những gì Kteam đang có
@Lion_King @Huyết Ban Nick @Dương Bất Công
Đang nói lảm nhảm cái gì vậy.
Đọc và hiểu vấn đề bên topic bên kia chưa.
Vấn đế đó giải quyết được chưa khi mà đưa ra cái luật 1 bên không đi thì bên kia dis.
Còn vấn đề bản lãnh hay không thì tui không nói với ông, tự nhiên chỏ vào làm gì.
Ông nói câu " ngu thấy mẹ" là ông đang nói lại chính ông cách đây hơn 1/2 năm trước đấy, chính xác là offline lần 1 ngày 25/12 năm ngoái lỗi dame acc Cung cho @Huyết Ban Nick ngay lúc đó, ông cũng ngồi dưới sao im re vậy , thế tụi trước nó nghỉ vì cái gì. Ông đi off, tui với ĐịnhMệnh cũng báo lỗi LK và Kteam ngay lúc đấy, có nói cái L gì đến +10 hay không. Sau off về tui còn nói chuyện với LK có phải là do sv mình thiếu pill so với các sv khác nên mới dẫn đến trình trạng đó không?
Trước giờ tui rõ ràng đâu ra đó. Cái vụ TLC report vậy đúng hay sai.
Cách nhìn nhận và giải quyết vấn đề có chưa? rồi cái thằng nào vào war cái kiểu không biết đọc và hiểu vấn đề.
Nói lại lần nữa là tui với ông không có gì liên quan và cũng không nên liên quan. Nên tốt nhất đừng lấy bụng mình suy bụng người ta.

SuperCover

Trung Sĩ
Cái kc KCBH của quyền sư cảm giác nó cứ ko đúng ... Hbn bảo nó hoạt động bt mà mình chả thấy gì , chắc tối về phải test lại , chơi sv từ ngày chơi bên tmc cảm giác cứ bất an , k biết char mình chơi có hoạt động đúng khí công hay ko, có gì bất thường hay ko X_X cứ phải canh chừng test lại rõ khổ , chưa cảm thấy thực sự là end user lắm :-?
Không biết bác sao chứ con qs LinhLe mặc đồ ulpt còn train đc t3, đồ ulpt mà tank đc boss 10x trâu gấp mấy lần mấy con kia r. Không pill mà đi tlc giết nó còn khó. Pilll thì bất cmn tử rồi. Đồ thì áo 6 chứ kf áo 8-9 j nha:v

Busieunhan

Gia nhập giang hồ
Không biết bác sao chứ con qs LinhLe mặc đồ ulpt còn train đc t3, đồ ulpt mà tank đc boss 10x trâu gấp mấy lần mấy con kia r. Không pill mà đi tlc giết nó còn khó. Pilll thì bất cmn tử rồi. Đồ thì áo 6 chứ kf áo 8-9 j nha:v
Đã từng gặp LinhLe, mình xin thưa kích + 10 max pill công lực mình tầm > 1k2 , kẹp 2 - 3 lượt dame xanh dí thằng vào người nhưng LinhLe vẫn cứ đứng đấy, cho nên bác nói về khí công QS có hoạt động đúng hay ko, thì tui nghĩ là nó đang hoạt động và hoạt động trên mức nó nên có nữa kìa :P

laoquainhan

Gia nhập giang hồ
Đã từng gặp LinhLe, mình xin thưa kích + 10 max pill công lực mình tầm > 1k2 , kẹp 2 - 3 lượt dame xanh dí thằng vào người nhưng LinhLe vẫn cứ đứng đấy, cho nên bác nói về khí công QS có hoạt động đúng hay ko, thì tui nghĩ là nó đang hoạt động và hoạt động trên mức nó nên có nữa kìa :P
sao bác biết mình đi tlc hok nhai pill mà đòi 1 hit

đây là chỉ số lúc mình đi tlc nhé
sao em biết anh mặc đồ pk đi train tầng 3

chỉ số anh train tầng 3, anh chỉ có mặc áo ulpt +6 và giáp 65 ulpt +6 thôi
cái gì có thì nói không thì thôi , QS đang lổi nặng ở skill 20 địa liên thuật pk thọt hơn những class khác lại không có combo.

laoquainhan

Gia nhập giang hồ
quên nói thêm là máu gần 3kx nhé

GhostxLove

Hạ Sĩ
cái kc KCBH của QS là nhảy như giảm dame của kiếm mới đúng , mình có lập topic hỏi rồi , nhưng hiện tại thì là không có gì xảy ra :-? http://forum.yulgangvn.com/threads/kc-kcbh-cua-quyen-su-hoat-dong-ra-sao.52404/#post-513001

Bên trên