GIÚP ĐỠ Lỗi train kinh nghiệm k lên %

Yoshizawa Akiho

Gia nhập giang hồ
ID khongtentuoi010594
ign SaoriHara
Lỗi này do e vs bạn cùng lv 48 trian hổ vs sói tvm exp nhận bằng nhau k ai cắn pill hay gì hết mà bạn e lên exp đều còn e k lên exp đc hơn nhau gần 1 cấp mong ad fix lỗi dùm e tks.. ( nhân vật không chết k đis trong khi trian)

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
ID khongtentuoi010594
ign SaoriHara
Lỗi này do e vs bạn cùng lv 48 trian hổ vs sói tvm exp nhận bằng nhau k ai cắn pill hay gì hết mà bạn e lên exp đều còn e k lên exp đc hơn nhau gần 1 cấp mong ad fix lỗi dùm e tks.. ( nhân vật không chết k đis trong khi trian)
Nếu bạn có pet thì xem trong cài đặt phần chia điểm kinh nghiệm thú nuôi đã kéo về 0% chưa nhé.

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
View attachment 13014
đây anh ơi bạn e cũng exp giống v trian bị lỗi là full... bị lỗi vào t6 tuần trc mong adm fix dùm e tks... bạn e cùng trian 48 h nó lên 50 67% còn e 49 65% mong a fix dùm tks
Ý là bạn cung cấp giúp mình ảnh exp bạn train và ảnh exp người khác trong pt nhận được để mình thấy rõ hơn.
Ảnh của bạn đã có, có thể cung cấp thêm ảnh 1 người trong pt bạn đc exp thế nào không?

Yoshizawa Akiho

Gia nhập giang hồ
Ý là bạn cung cấp giúp mình ảnh exp bạn train và ảnh exp người khác trong pt nhận được để mình thấy rõ hơn.
Ảnh của bạn đã có, có thể cung cấp thêm ảnh 1 người trong pt bạn đc exp thế nào không?
đây nha a ơi h nó 51 mà còn hơn exp của e 50 nữa a giúp e cái cả 2 k ăn bill hay gì hết... chứ cả mấy ngày nay trian nhìn exp nản quá

Hưng Quân

Staff member
bạn vui lòng cung cấp
- Ảnh exp của bạn khi train cùng pt này
- Ảnh exp của người hơn bạn exp trong cùng thời điểm ( cùng pt )

Hưng Quân

Staff member
Đây là ảnh người train cùng bạn ý đây. Exp nhận đc là như nhau
Giờ các bạn để ý giúp mình trong khoảng 1h train liên tục thì mỗi bên lên đc bao nhiêu % nhé
Vì exp bằng nhau lvl thấp hơn sẽ cần ít exp lên lvl hơn mà, xem sau 1h ng thấp hơn nhỉnh % hơn là chuẩn rồi
Còn về up lẹ hơn có thể ng trong pt đi làm Q để up lvl thì sao. Nên cứ để ý giúp mình nhé

Bên trên