GIÚP ĐỠ Lỗi tlc

nhatthiem113

Thiếu Úy
Không biết là lỗi không, khi dame tượng bị die là mất hết điểm trước đó, mà sao dame tượng sập ít nhất ucng4 phải được ít điểm chứ.

Hoả Long Đao

Sói Bạc Chiếu Sáng - Gao Bạc :))
Đúng là có lỗi này. Để ý thử 2 ngày nay đều thế đánh xong ko có điểm mất tiêu top luôn :))

Đợi a H check lại nha a e :eek:

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
tà về def tượng thì mình không bao giờ chết it hơn 10 lần :))
Nếu vậy cung là lỗi rồi ông tại tui co dame tượng
Tui cũng bị y như ông, dame tượng chính cả buỗi ko chết, đến khi tượng gần bể thì bị ông nảo thọt cái về thành, vừa về xong là tượng nát, bật lên thì thấy không tính điểm dame tượng. Sure với ông là chết mới bị, vì mấy lần tôi cố không để chết thì không hề bị tình trạng này.

Vô Tình Thương

Gia nhập giang hồ
mình thì bị kill mạng mà ko được điểm kill xong thông báo hạ gục đối phương nhận được chiến phiếu mà trên bảng không + điểm ko + mạng giết

Nguyễn Quang Nhật

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 4
Nói thật chứ nản lắm rồi @@, ngày train dc cỡ 10m ( có áo gold 20%), tối về cắn pill hết 7m để đi TLC thế mà ngày nào cắn hết pill thì vào TLC cũng lag + đưng hình, hnay thì lại dis ra nữa, max chán luôn ý. Xin tự thề với lòng đây là lần cuối mình đi TLC :(

ParkJiYeon

Gia nhập giang hồ
Nói thật chứ nản lắm rồi @@, ngày train dc cỡ 10m ( có áo gold 20%), tối về cắn pill hết 7m để đi TLC thế mà ngày nào cắn hết pill thì vào TLC cũng lag + đưng hình, hnay thì lại dis ra nữa, max chán luôn ý. Xin tự thề với lòng đây là lần cuối mình đi TLC :(
Hí hí cứ như tao ko ăn 1 cái gì cả đánh dc ai thì đánh thôi. Cắn lag xong bị lag thì hl lắm =))

Bên trên