LỖI Lỗi thế lực chiến 28/07/2017 - tà phái

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
_Lần đầu báo danh vẫn bình thường, anh em vào điểm tập kết bình thường nhưng không thấy thời gian đếm ngược => không thể bắt đầu TLC. Sau đó AD thông báo sẽ restart trong 5 phút.
_Vài phút sau khi restart, anh em vào thị trường tiền bạc 1 lần nữa, lần này khi anh em báo danh xong, đến lúc hiện bảng Di Chuyển vào khu vực thế lực chiến anh em click vào thì xuất hiên thông báo hệ thống: " Đã đạt số lượng người chơi tối đa vào TLC " trong khi toàn bộ Chính phái thì vào trong còn Tà phái thì kẹt toàn bộ bên ngoài. Anh em chờ mãi sốt ruột không thấy thông báo nên hiện đã ra ngoài.
Cần lắm 1 câu giải thích từ phía AD ngay lúc này.
@Lion_King @Huyết Ban Nick @Hoa Hữu Khuyết

cuimit113

..:: ĐỘC CÔ CẦU BẠI ::..
cả ngay thì train train. tối nhiều khi từ chối 1 số viêc đi TLC mà vậy đó . úc chế

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
chào mọi người !
Lỗi hnay do TLC lần đầu bị lag , phải khởi động lại TLC , Tuy nhiên hệ thống đếm số người chơi lại ghi nhận số người chơi tham gia TLC ở lần trước dẫn đến sự cố bên Tà Phái ko ai vào được TLC . Mình rất tiếc vì điều này, mong các bạn thông cảm vì sự cố này.

Sắp tới sẽ tách riêng TLC 2 và 3 ra . Mọi người yên tâm nhé.

Thân ái!

zLoveXz

Gia nhập giang hồ
Hèn chi hôm nay chỉ thấy có 1 ông Tà vào TLC
p/s: ông Piano , tui dd, buff máu cho ông mà lâu lâu ông cứ giết tui 1 cái ~.~. làm chạy mỏi chân

ilikegreen

Gia nhập giang hồ
chào mọi người !
Lỗi hnay do TLC lần đầu bị lag , phải khởi động lại TLC , Tuy nhiên hệ thống đếm số người chơi lại ghi nhận số người chơi tham gia TLC ở lần trước dẫn đến sự cố bên Tà Phái ko ai vào được TLC . Mình rất tiếc vì điều này, mong các bạn thông cảm vì sự cố này.

Thân ái!
Cho time tách tlc, tc 2 3 cụ thể được không gm.

ElCapitaino

Trung Úy
Sao ko cho 1 ngày 2 cái TLC như bên Dzo ấy, 1 TLC riêng, 1 TLC tổng như vậy có phải vui ko ? Tách ra thì đúng là cần phải tách nhưng tách xong mỗi tlc lèo tèo vài mạng nhìn nãn lắm đấy :D

hero98

Trung Sĩ
chào mọi người !

Thân ái!
e có ý kiến ntn.
1 ngày nên 3 trận tlc
- sáng 11h riêng
- tối 7h30 TLC chung ko phân biệt lv và giới tính.
- tối 8h30 tlc riêng

kukenpiano

Gia nhập giang hồ
Hèn chi hôm nay chỉ thấy có 1 ông Tà vào TLC
p/s: ông Piano , tui dd, buff máu cho ông mà lâu lâu ông cứ giết tui 1 cái ~.~. làm chạy mỏi chân
Ông nghĩ tui vô đó phân biệt ai là ng buff cho tui à. Lúc nào cũng phải nhấn bơm máu. Tay cào muốn nát phím. ông nào yếu yếu đứng gần tui mà tui nhắm vào đc thì xác định khô máu. Còn các ông thì luôn trong tình trạng Thú săn mồi kiêu hãnh. Tui chạy trối chết luôn ấy chứ. Bơ vơ 1 mình giữa chính phái cảm giác như chống lại cả thế giới. Cũng có 1 kỉ niệm đáng nhớ. Cảm ơn những người đã k phân biệt chính tà buff cho tui. Cảm giác thật hạnh phúc khi đc các bạn săn đón rất nồng nhiệt. và thân gửi đến các bạn đã sống mái với tôi 2 chữ fac you. Chỉ định chạy ra thiền để chứng tỏ độ đẹp trai nhưng k ngờ 1 số đông các bạn chính phái hung hãn đã k cho mình kịp làm hành động đó. Các bạn có cảm nghĩ và cảm giác gì khi cả 1 thế lực lại đè ra hiếp dâm 1 người quá đỗi may mắn là mình 1 cách nhiệt tình như vậy? Thân xác nhỏ bé của mình có đủ thỏa mãn ...... của 1 số bạn? Haizzz. Thật đau lòng...... già quá đi.

zLoveXz

Gia nhập giang hồ
Ông nghĩ tui vô đó phân biệt ai là ng buff cho tui à. Lúc nào cũng phải nhấn bơm máu. Tay cào muốn nát phím. ông nào yếu yếu đứng gần tui mà tui nhắm vào đc thì xác định khô máu. Còn các ông thì luôn trong tình trạng Thú săn mồi kiêu hãnh. Tui chạy trối chết luôn ấy chứ. Bơ vơ 1 mình giữa chính phái cảm giác như chống lại cả thế giới. Cũng có 1 kỉ niệm đáng nhớ. Cảm ơn những người đã k phân biệt chính tà buff cho tui. Cảm giác thật hạnh phúc khi đc các bạn săn đón rất nồng nhiệt. và thân gửi đến các bạn đã sống mái với tôi 2 chữ fac you. Chỉ định chạy ra thiền để chứng tỏ độ đẹp trai nhưng k ngờ 1 số đông các bạn chính phái hung hãn đã k cho mình kịp làm hành động đó. Các bạn có cảm nghĩ và cảm giác gì khi cả 1 thế lực lại đè ra hiếp dâm 1 người quá đỗi may mắn là mình 1 cách nhiệt tình như vậy? Thân xác nhỏ bé của mình có đủ thỏa mãn ...... của 1 số bạn? Haizzz. Thật đau lòng...... già quá đi.
Đương nhiên tui biết cho nên chết xong vẫn ra buff cho ông đó thôi :D, nhìn ông chạy với bơm máu là đủ biết làm gì có thời gian mà đứng xem ai đang giúp mình, với lại khác thế lực, chữ đỏ thì cứ giết thôi, chả ai trách gì đâu. À mà buff cho ông, nhìn chỉ số máu trên đầu, nó nhảy y như tượng :))

ducVjp

Gia nhập giang hồ
Khẩn thiết yêu cầu AD tách 6x ra khỏi TLC 2
4 5x kill thấm nó éo đâu
k dc dau ban ơi tôi đã nói lồi mồm lên rồi mà k có ích gì chán lắm nhieu nguoi còn bảo "nguoi ta cày nhieu thì lên 6x sao ban k cay lên di ma kêu" nó đã ngu mà con nói như vay đấy

Bên trên