LỖI Lỗi sách buff nin

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
với cho mình hỏi tác dụng của kỹ năng đó luôn nhé, skill thì ghi tiếp cận mục tiêu ở 1 tầm nhất định, mà khi dùng thì k hề có, chỉ hiện chữ tấn công thất bại ( đã test gần 20 lần, lần nào cũng thế )
Tác dụng đúng của nó sẽ là áp sát mục tiêu chỉ định. Nhưng hiện giờ đang lỗi và sẽ fix sớm nhé bạn. Tạm thời không sử dụng tránh việc không đánh được nha

night1605

Binh Nhì
ngày trước mình cũng nghĩ là lỗi và có ib cho admin check nhưng không được phản hồi, hôm vừa r` có đi tlc dùng thì thấy xài lên mục tiêu là người chơi thì vẫn hoạt động bình thường nha, chắc chỉ lên quái là bị lỗi
p/s: cái delay hơi bị lâu

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
ngày trước mình cũng nghĩ là lỗi và có ib cho admin check nhưng không được phản hồi, hôm vừa r` có đi tlc dùng thì thấy xài lên mục tiêu là người chơi thì vẫn hoạt động bình thường nha, chắc chỉ lên quái là bị lỗi
p/s: cái delay hơi bị lâu
Đúng rồi bạn, skill này chỉ xài được trên người, và sử dụng bình thường. Còn sử dụng trên quái sẽ không được nên nó sẽ hiện tấn công thất bai và bị kèm theo là ko đánh đc luôn. Còn xài trên người thì vẫn bình thường nhé. Nên tạm thời các bạn chú ý việc này giúp mình

Bên trên