Lỗi q 11 , 19 ,20

wqeqeqweqw

Gia nhập giang hồ
Mình dính cái lỗi này vui à nha. trước khi thoát trong túi có đung 1 viên CHT hôm sau vào lại xem thấy có 6 viên :))

tau075

Binh Nhất
không trả được Q chứ còn tả thế nào nữa bác . AD biết nhưng ko lên tiếng thôi .
ai cũng trả đc hết bạn ơi, sao bạn lại ko
bạn nói rõ Q nhận của ai, làm gì, lỗi thế nào thì còn biết đường mà fix, chứ bán nói Q lv chung chung z trời còn ko biết nói gì admin

trungnv24

Gia nhập giang hồ
ai cũng trả đc hết bạn ơi, sao bạn lại ko
bạn nói rõ Q nhận của ai, làm gì, lỗi thế nào thì còn biết đường mà fix, chứ bán nói Q lv chung chung z trời còn ko biết nói gì admin
các mốc lev chỉ có 1 Q thôi . bác mới chơi thì phải . đầy người lỗi nhưng chưa kêu thôi ,

tau075

Binh Nhất
sao cứ thích lằng nhằng nhỉ, chẳg fai nói rõ ra cái rụp là giải quyết dễ hơn ko ?
tui làm hết tất cả các Q và ko lỗi Q nào, cả 3 acc đề ko lỗi
11, 20 chắc là đánh gấu thường gấu hoa nhỉ ?

tau075

Binh Nhất
Mình nghĩ mình cũng bị dính lỗi Q 19 và 20. Trong "Bảng nhiệm vụ có thể nhận" thì có Q 19, 20 nhưng khi đến NPC (Vĩ Đại Bảo và Ngân Kiều Long) thì lại không thấy nhiệm vụ đâu. Hình mình để bên dưới.
ID: randker01
Char: Thương
Lv: 20
19, 20 hình như là đánh dã nhân, bạn lại môn chủ hb xem thử đi, btc cũg có Q20 đánh gấu

dom91

Gia nhập giang hồ
Mình bị lỗi ở Q17, 19, 20, đánh đủu hết vaatj phẩm rồi nhưng giao nhiệm vụ không được, out ra vô lại mất hết vật phẩm nhiệm vụ, hủy nhiệm vụ, out ra vô nhận lại vẫn như vậy, 3, 4 lần rồi @@ có ai biết cách khắc phục không? ( không đề cập đến Q20 dược liệu của btc nhé)

trungnv24

Gia nhập giang hồ
Mình bị lỗi ở Q17, 19, 20, đánh đủu hết vaatj phẩm rồi nhưng giao nhiệm vụ không được, out ra vô lại mất hết vật phẩm nhiệm vụ, hủy nhiệm vụ, out ra vô nhận lại vẫn như vậy, 3, 4 lần rồi @@ có ai biết cách khắc phục không? ( không đề cập đến Q20 dược liệu của btc nhé)
hủy Q . xong thoát game . vào nhận làm lại là đc bạn nhé .

dom91

Gia nhập giang hồ
H lại dính thêm lỗi này nữa mới éo le chứ =.=.
Mình không nhận được nhiệm vụ lv23 ở Ngân Kiều Long
Đã hoàn thành các nhiệm vụ trước và đạt lv23
Nguyên nhân mình nghĩ là do lỗi ở item nhiệm vụ, ở nv20 đánh 15 bộ da dã nhân, 10 cái giao cho môn chủ, 5 cái giao cho vi đại bảo, sau đó hoàn thành nhiệm vụ nhưng vi đại bảo cho mình 1 vật phẩm nhiện vụ mà mình k nhớ chính xác tên nhưng đại loại là nội giáp gì gì đó. Sau khi làm q21 22 bị lỗi phải bỏ nhiệm vụ out ra vào nhận lại thì vật phẩm đó tự nhiên trở thành "bộ da dã nhân (0)" (như hình) và mình nghĩ đó là nguyên nhân k nhận đc q23.
AD, MOD, các bro ai có biết chính xác nguyên nhân hay cách khắc phục nào k chỉ mình vs
Chân thành cảm ơn!!!

Bên trên