LỖI Lỗi như hôm qua "xin chờ hệ thống giây lát"

MostWanted

Gia nhập giang hồ
Chào bạn JumBoSatThu, mình biết bạn đang rất bực =)) mình vẫn đang trong game nên mình vui vãi haha =)) Nhưng 4rum có luật của 4rum, vui lòng không chửi bậy :) Thêm 1 lần nữa xin phép cho bạn ra đảo chơi với khỉ =))
Người ta nói đúng mà ông. Hay là cha là mẹ mún làm j làm. Hãy đặt mình vào hoàn cảnh của ngta rồi phát biểu

Nam Trung Bảo

Sư Phụ Đao Kiếm Tiếu
Người ta nói đúng mà ông. Hay là cha là mẹ mún làm j làm. Hãy đặt mình vào hoàn cảnh của ngta rồi phát biểu
Đặt mình vào hoàn cảnh?? Vậy các bạn bấn, rồi các bạn đi Hiếp dâm thì luật pháp phải đặt vào hoàn cảnh của bạn lúc bạn đi hiếp dâm à?? luật pháp cũng là do con người tạo ra, nhưng luật là luật, có giới hạn.

Cloud

Gia nhập giang hồ
Đặt mình vào hoàn cảnh?? Vậy các bạn bấn, rồi các bạn đi Hiếp dâm thì luật pháp phải đặt vào hoàn cảnh của bạn lúc bạn đi hiếp dâm à?? luật pháp cũng là do con người tạo ra, nhưng luật là luật, có giới hạn.
Cái "hoàn cảnh" trên có vi phạm pháp luật đâu mà ông Mod đem cái ví dụ vi phạm pháp luật ra so sánh =))

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
4r lag kinh hồn
lúc vào đc lúc không
ai chung tình trạng cho cái ý kiến đê
chả thấy cái thông báo nào của GM, lập topic báo lỗi thì lại lag chả đăng được, cmt hên xui vậy

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
4r lag kinh hồn
lúc vào đc lúc không
ai chung tình trạng cho cái ý kiến đê
chả thấy cái thông báo nào của GM, lập topic báo lỗi thì lại lag chả đăng được, cmt hên xui vậy

MostWanted

Gia nhập giang hồ
Haha. thánh mod ăn j để tụi gamer e cúng. Nói chục câu méo nghe đc câu nào. K bit ai tuyển vào

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Tất cả các comment tiêu cực trong đây hôm nay còn cảm thấy vậy ko ? Còn lỗi gì ko nói mình biết nào.

QTH1810

Gia nhập giang hồ
Hello LionKing
Minh o AUS va thuong xuyen gap loi giong nhu topic da de cap phia tren
Khong biet da co cach nao giai quyet chua
Sr vi viet khong dau
@Lion_King

Bên trên