LỖI Lỗi khi bị pk chết mất sinh tử phù!

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
  1. bạn miêu tả cụ thể dùm mình là pk trong trường hợp nào ?
  2. xung quanh có quái hay không ?
  3. khi chết bạn có bị mất điểm danh dự hay ko ?
  4. Bạn có đang bị điểm phạt do pk người cùng phái hay không ?

babybaboon

Binh Nhì
  1. bạn miêu tả cụ thể dùm mình là pk trong trường hợp nào ?
  2. xung quanh có quái hay không ?
  3. khi chết bạn có bị mất điểm danh dự hay ko ?
  4. Bạn có đang bị điểm phạt do pk người cùng phái hay không ?
Mình nhớ trc pk, đánh đao bị nó phản damge chết mất exp.
Char dp, IGN MyLove
Tgian: ko nhớ rõ, khoảng 2 tuần trước
Mất 9xx k exp (thốn quá ko dám pk nữa)

toro112

Gia nhập giang hồ
Mình cũng bị,để trong người 2 cái stp bị pk ca tuần này giờ mất hết,lúc pk không có quái nhiều,mình nhớ hình như lúc bật pk lên chết vừa bị trừ điểm vh vừa trừ stp...mình với 3 người trong pt đều bị cả

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
Hiên giờ cái đó bị lỗi nhé bạn ... khi bị Phản damage mà chết thì xem như là bị quái đập nên vẫn. tính là chết bt.
Mình cũng đang phân vân vấn đề này ..... sẽ có trường hợp A đang treo máy auto mà bị B pk lén.. vô tình A phản damage chết B (nhấn mạnh là A treo máy chứ ko trực tiếp pk lại) ==> cái này là hậu quả B phải nhận thì tội cắn lén

Mình cũng bị lỗi tương tự, ingame DKmoon, Id hung886203. Thời gian 12h đêm qua
PK ở bãi vip 67 68, ở trên cầu những ko có quái
Pk với đội dragon, Nery... Có phát còn bị Nery bắn chết 2 STP nhé
Không bị âm điểm pk, ko có điểm nên ko bị trừ
Mình char đao nên ko có chuyện bị phản dame chết
Hôm trước vào NMH chờ đánh DCCB, bị bên tà bem chết cũng mất STP, khi đó có GM NguyetLinh và có nói bạn ấy bảo report nhưng thôi vì bận từ hôm đó jo

babybaboon

Binh Nhì
Hiên giờ cái đó bị lỗi nhé bạn ... khi bị Phản damage mà chết thì xem như là bị quái đập nên vẫn. tính là chết bt.
Mình cũng đang phân vân vấn đề này ..... sẽ có trường hợp A đang treo máy auto mà bị B pk lén.. vô tình A phản damage chết B (nhấn mạnh là A treo máy chứ ko trực tiếp pk lại) ==> cái này là hậu quả B phải nhận thì tội cắn lén
Kiểu này thì chắc ko dám pk đao nữa, chết cái mất 1 đống exp thế thì chịu rồi ...

toro112

Gia nhập giang hồ
mình không pk ai cả chỉ người khác pk và pk lại nhưng chưa chết bởi quái hay char dao bao giờ cả mà 2 cai stp mất sach và con dp chỉ để buff không pk bao giờ cũng bị mất stp

Bên trên