THẢO LUẬN Lỗi hồi mana hộp auto

BowNRoses

Binh Nhì
Sau bảo trì thì mình bị lỗi trên ở cả 2 accounts, cụ thể là sâm tự động hồi đến khi nào đầy 100% thì thôi (3 có khi 4 củ/ lần hồi) làm cho treo 1 đêm ra đi sạch sẽ số sâm bt dùng cho hơn nửa ngày.
Đã thử relog, tắt hẳn hộp auto, dùng hộp auto mới (mỗi lần thử đều lưu cđ> dừng auto cũ và bắt đầu dùng lưu mới), đổi loại sâm, chỉnh lại % nhưng đều không hiệu quả.
Kiểu này chắc lại phải chuyển sang sâm st r sao :(.
ai có cao kiến gì xin nói trong khi chờ sửa lỗi

Harry_Kyer

Binh Nhất
Ko pải đâu bạn, do bị delay đó, có khi do sv, có khi do máy. Giải pháp là tắt wifi rồi bật lại, hoặc mạng dây thì disable mạng đi rồi bật lại.

BowNRoses

Binh Nhì
Bạn chịu khó cài lại game thử xem sao vì lỗi trên cả 2 acc trên máy bạn mà.
1 là mình cảm ơn bạn đã rep :))
2 là lần trước bị mình cũng đã thử cài lại từ đầu và fix đc, nhưng cứ mỗi lần bảo trì tuần xong là i như cũ (từ đầu game đến giờ mình cài lại 8 lần r), kiểu này k lẽ cứ 1 tuần cài lại game 1 lần :))). Nếu cần hình và clip thì mình cũng có quay lại đây. Mình rất thông cảm là team còn nhiều việc để làm, nhưng lỗi này k phải là lỗi nhỏ nên về lâu dài mong BQT fix dứt điểm cho mn chơi trải nghiệm đc trọn vẹn hơn

Ko pải đâu bạn, do bị delay đó, có khi do sv, có khi do máy. Giải pháp là tắt wifi rồi bật lại, hoặc mạng dây thì disable mạng đi rồi bật lại.
mình đã test trên máy khác với cục usb dcom 3g nhưng vẫn vậy bạn ơi. Sáng nay thì nó bt đc tầm 30' r bị lại.

BowNRoses

Binh Nhì
Cái Task manager của bạn dị vậy? Không mở game mà đã 50% CPU vậy bạn.
trước giờ nó vậy mình cũng chẳng biết s :)). ah mà lúc relog sau khi làm theo yêu cầu của bạn, thì acc chính đã bt trở lại, acc clone thì vẫn bị lỗi, thôi tạm thời mình cũng để kệ thí vậy :D. Lần sau bị lại đành post bài lên tiếp thôi ^w^.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Bạn xem lại mạng thử. Vì nếu do server thì cả đống như bạn rồi. Mình check sv thì thấy acc bạn bị delay khi gửi packet chứng tỏ mạng bạn có vấn đề :(

BowNRoses

Binh Nhì
Bạn xem lại mạng thử. Vì nếu do server thì cả đống như bạn rồi. Mình check sv thì thấy acc bạn bị delay khi gửi packet chứng tỏ mạng bạn có vấn đề :(
Cảm ơn Kteam và mn đã giúp đỡ, để mình làm việc lại với bên nhà mạng xem sao, nếu chưa ổn mình sẽ báo lại. Thân.

BowNRoses

Binh Nhì
bytes=32 time=27ms TTL=59
bytes=32 time=17ms TTL=59
bytes=32 time=16ms TTL=59
bytes=32 time=19ms TTL=59
bytes=32 time=44ms TTL=59
bytes=32 time=233ms TTL=59
bytes=32 TIME=305MS TTL=59 ***
bytes=32 time=26ms TTL=59
bytes=32 time=20ms TTL=59
Mình k rành lắm nhưng ntn là có hay k bạn ơi ?
Với cách khắc phục thì ra nhà mạng nên nói ntn :)
START -> RUN

bấm vào :" ping google.com -t "coi mạng có bị đứ quảng ko

tienthanhs1

Trung Sĩ
bytes=32 time=27ms TTL=59
bytes=32 time=17ms TTL=59
bytes=32 time=16ms TTL=59
bytes=32 time=19ms TTL=59
bytes=32 time=44ms TTL=59
bytes=32 time=233ms TTL=59
bytes=32 TIME=305MS TTL=59 ***
bytes=32 time=26ms TTL=59
bytes=32 time=20ms TTL=59
Mình k rành lắm nhưng ntn là có hay k bạn ơi ?
Với cách khắc phục thì ra nhà mạng nên nói ntn :)
Có dòng 233ms kìa . như vậy là mạng có vấn đề rồi

Bên trên