THẢO LUẬN Lỗi exp adm mod zo xem

blackmen

Gia nhập giang hồ
cái này là lỗi nhé nó hiểu lầm là mình không có pt nên hưởng trọn exp nhé lâu lâu bị 1 lần tui cũng vừa bị

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
từ từ mình đang ngâm, chưa hiểu lắm :-? Không có chuyện là hiểu lầm ko có PT mà nuốt trọn đc. exp đc chia trước rồi tính phát hay ko :-? Tí mình lên đó test thử

Ủn Super

Gia nhập giang hồ
Không mở KShop khi train quái nhé
Cơ chế là thế này:

Trong nhóm train quai 47 48, có em và 1 đứa nữa lv 34 là thấp nhất rồi. 2 thằng train 47 48 cùng team và mấy ngày nay em chưa từng đụng tới Kshop nhé. Em ko nghĩ là thằng bạn em nó đụng tới Kshop mà ảnh hưởng tới em. Trong team chỉ có 2 thằng mất Exp, khi giết quái xong có con thì nhận được exp, có con lại không nhận được, đã relog, thay đổi nhân vật, teleport về thành, tốc biến flash thậm chí là thẩm du tinh thần và ko ngừng chửi rủa nhưng kết qua vẫn vậy.

Sự việc nó là như vầy, mong các cô chú xem thế nào đem ra tòa xét xử dùm 2 đứa bọn em, rõ ràng ra dân đen có tấm lòng hướng thiện, chỉ là lâu lâu bỏ nhà đi chơi gái dăm 3 lần 1 ngày chứ bon em đâu có làm gì nên tội đâu mà phải chịu kiếp đọa đày như vậy :'(
Cày hơn 1 tiếng đồng hồ ko up nổi 0,5%. Thử hỏi đến bao giờ bọn em mới có thể tu thành Quả Chín đc đây ???

thanhliem

Binh Nhì
Cơ chế là thế này:

Trong nhóm train quai 47 48, có em và 1 đứa nữa lv 34 là thấp nhất rồi. 2 thằng train 47 48 cùng team và mấy ngày nay em chưa từng đụng tới Kshop nhé. Em ko nghĩ là thằng bạn em nó đụng tới Kshop mà ảnh hưởng tới em. Trong team chỉ có 2 thằng mất Exp, khi giết quái xong có con thì nhận được exp, có con lại không nhận được, đã relog, thay đổi nhân vật, teleport về thành, tốc biến flash thậm chí là thẩm du tinh thần và ko ngừng chửi rủa nhưng kết qua vẫn vậy.

Sự việc nó là như vầy, mong các cô chú xem thế nào đem ra tòa xét xử dùm 2 đứa bọn em, rõ ràng ra dân đen có tấm lòng hướng thiện, chỉ là lâu lâu bỏ nhà đi chơi gái dăm 3 lần 1 ngày chứ bon em đâu có làm gì nên tội đâu mà phải chịu kiếp đọa đày như vậy :'(
Cày hơn 1 tiếng đồng hồ ko up nổi 0,5%. Thử hỏi đến bao giờ bọn em mới có thể tu thành Quả Chín đc đây ???
Hồi sáng mua của chú này 25m gold bằng thẻ 500k. Khì nào đủ 30m đồng ý bán thì nhắn tin nhé tùi mua tấ

Ủn Super

Gia nhập giang hồ
Hồi sáng mua của chú này 25m gold bằng thẻ 500k. Khì nào đủ 30m đồng ý bán thì nhắn tin nhé tùi mua tấ
Mình trung gian thôi b ơi :D
Bạn vs ông "ouo" ji ji đó quên mẹ tên rồi :D :D
Mình biết acc clone của ổng cày ở đâu nên chắc đến đó tìm sẽ gặp thôi. Có gì thì pm mình sẽ giúp.

SAOnline

Hạ Sĩ
Là cơ chế làm sao giải thích kí xíu coi :D E level bao nhiêu, quái con gì, level mấy? Và như thế nào thì được exp như vậy?
thế này a
trong team mấy người kia kill wai thì e vẫn nhận đc exp chia theo team bình thường
còn nếu 1 con wai mà team kill chung thì ai dame to hơn thì nhận exp 800
vd: wai 1k máu 3 người dame 1 ng 300 1 ng 300 1 ng 400 thì người dame 400 nhận exp cao hơn
cũng chung pt nếu 1 mình đánh 1 con vái thì cũng nhận đc exp 800
a cứ test thử đi

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Là cơ chế làm sao giải thích kí xíu coi :D E level bao nhiêu, quái con gì, level mấy? Và như thế nào thì được exp như vậy?
Lỗi này có thật có anh. Bên em cũng bị.
pt toàn lv 28 - 33 đánh quái 38 40 (khẳng định k có sup nhé). Chỉ ks mod bình thường tùm lum.
cứ đánh khoảng 5 con thì 4 con được 100 exp, 1 con được 500 exp nhé. K hiểu được. % exp nhảy đúng gấp 4 lần lun nhé. k phải lỗi hiển thị đâu anh. Check gấp đi anh

Bên trên