LỖI Lỗi đánh quái trong thành vẫn chưa fix ạ

SuperCover

Trung Sĩ
Đứng trong thành train thì bị band, đứng trong thành buff thì khác j nhỉ? Khả năng là team này làm Q. Team ở ngoài nhưng dp ở trong:D, mà s núp pk lại chui hết vô sát tường?@@

KhaDii

Gia nhập giang hồ
Đứng trong thành train thì bị band, đứng trong thành buff thì khác j nhỉ? Khả năng là team này làm Q. Team ở ngoài nhưng dp ở trong:D, mà s núp pk lại chui hết vô sát tường?@@
DP buf ra là sai.. núp buf là sai .. lỗi tại skill buf hay sk buf có thể đánh quái ? .. team hqua làm Q 4 ngườ ihỏi minzy với gon bên đó là bít. team có 1 dp đang pk thì chạy vào ++ vvoo tình đánh luôn con sub .. chứ lợi dụng lỗi train à ?

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Lỗi game, báo, GM ko fix, ngta có train hay gì thì lỗi ở ng chơi nên band, vậy cái lỗi change liên quan tới top thì kêu lỗi hiển thị, ok fine
lỗi change nào liên quan tới top vui lòng cung cấp thông tin cụ thể. Bất kỳ lỗi nào chúng tôi cũng kiểm tra rồi mới đưa ra thông báo chính thức. Còn vẫn nhất quyết không tin thì đành chịu.

Heo Joon Jae

Trung Sĩ
lỗi change nào liên quan tới top vui lòng cung cấp thông tin cụ thể. Bất kỳ lỗi nào chúng tôi cũng kiểm tra rồi mới đưa ra thông báo chính thức. Còn vẫn nhất quyết không tin thì đành chịu.
À chắc ý bạn đó muốn nói đến vụ nghi vấn mod LQN, vụ này em đăng nên em nhớ.
Vụ này nghi ngờ change skill, team đã check và thông báo là lỗi hiển thị.
Link trong hình.

VictorLe

Binh Nhì
này tụi mình đang pt làm nv vh, bị pk nên chui vào núp chờ tình hình êm dịu chui ra lại. chứ ko có ý định đứng đó nguyên pt mà train 1-2 con 78 đi lạc nha ad ơi -_-

Cà Pháo

Hạ Sĩ
VD: 1 team 8 người. 4 người đứng trong thành k đánh. 4 người đánh ngoài là sai sao ?
Chấp chi thằng đp hèn bận váy bác ơi=))=))=))

Chơi game nhiều nơi giờ mới thấy "thím thích cắn" giờ chuyển hệ qua "thím thị mách"

Thôi em vọt lẹ không chút có 2 thằng bay vào đếm răng, ngửi mồm em ngay và luôn bây giờ:((:((:((

KhaDii

Gia nhập giang hồ
Chấp chi thằng đp hèn bận váy bác ơi=))=))=))

Chơi game nhiều nơi giờ mới thấy "thím thích cắn" giờ chuyển hệ qua "thím thị mách"

Thôi em vọt lẹ không chút có 2 thằng bay vào đếm răng, ngửi mồm em ngay và luôn bây giờ:((:((:((
thì bọn này e quá quen rồi. kill team e miết mà. bthg thôi có chi đâu.. đừng Gây WAR a ơi.

Bên trên