THÔNG BÁO Lịch thi đấu last man standing

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tienthanhs1

Trung Sĩ
Lần sau cho ăn máu + buff các kiểu đi chứ ntn ko còn gì là công bằng nữa
+ Thêm là giải đấu 16 người mà Nin tàng hình cho đâm chém nhau hết còn 1 người thì ra đánh up thì sao coi dc
Công sức chuẩn bị của 4 anh em với cái kết Nhạt quá:(

toro112

Gia nhập giang hồ
ai không có công việc đột xuất chứ AD. đã là dột xuất sáo bt trước đc thời gian.còn nếu xác định không đi thì ai đăng ký chỉ.sao lại cấm không cho tham gia các even sau nhỉ.không đi = với việc thừa thôi.sao lại cấm bạn
bác có công việc đột xuất mà có thời gian vào tlc được cũng hay đó mà even vs tlc trùng nhau :D

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
Kết thúc trận đấu đầu tiên chóng vánh, vẫn còn nhiều sai sót, mong các Hiệp khách thông cảm. Xin chúc mừng Grace đã trụ lại cuối cùng và giành chiến thắng. Cảm ơn các Hiệp khách đã tham gia và ủng hộ. Phần thưởng của các Hiệp khách sẽ được gửi vào ngày mai.
Bắt đầu các trận sau mình sẽ xem xét và khắc phục lại các hạn chế và thiếu sót. Sẽ tìm sàn đấu khác công bằng hơn cho các bạn. Mong các bạn tiếp tục ủng hộ và tham gia các event giải trí cuối tuần nhé.

dao xuan thien

Binh Nhì
gm ko quản lý đc, bắt đầu star vẫn có người bơm máu khi giao chiến, buồn wa, mình chơi công bằng, mà có người ko công bằng , đề nghị cher....

hieuvodoi158

Binh Nhất
ko có thời gian cụ thể để bắt đầu , đứng đợi mãi chả thấy đánh vừa quay qua kia quay lại nhìn thấy chết queo chữ strar sth nổi lên :mad::mad:

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
Chốt danh sách phát thưởng, mong các Hiệp khách thông cảm vì sự chậm trễ ngoài ý muốn.

Tất cả các Hiệp khách tham gia đều được khuyến khích 5 viên võ huân ngẫu nhiên

1. dragon
  2. GuanYu
  3. Killer0204
  4. MrKeiPro8x
  5. ThinhEm
  6. AarO
  7. Grace
  8. DaoXuanHieu
  9. HawkPea
  10. PianoKen
  11. ThanhLove
Người trụ lại cuối cùng được nhận 1 viên Thiên tâm đơn x80% exp 24h khoá và 50 viên Võ huân random. Xin chúc mừng Hiệp khách Grace đã giành chiến thắng trong trận đầu tiên.

kingtank

Binh Nhì
Chốt danh sách phát thưởng, mong các Hiệp khách thông cảm vì sự chậm trễ ngoài ý muốn.

Tất cả các Hiệp khách tham gia đều được khuyến khích 5 viên võ huân ngẫu nhiên

1. dragon
  2. GuanYu
  3. Killer0204
  4. MrKeiPro8x
  5. ThinhEm
  6. AarO
  7. Grace
  8. DaoXuanHieu
  9. HawkPea
  10. PianoKen
  11. ThanhLove
Người trụ lại cuối cùng được nhận 1 viên Thiên tâm đơn x80% exp 24h khoá, cộng 50 điểm vào điểm xếp hạng tuần và 50 viên Võ huân random. Xin chúc mừng Hiệp khách Grace đã giành chiến thắng trong trận đầu tiên.
giải sau chuẩn bị 1 sàn đấu khác va` có cái đồng hồ đếm ngược như ở TLC í . một hai ba đánh nghe nó nông dân quá @@

GhostxLove

Hạ Sĩ
#GópÝ
Nên có đồng hồ đếm ngược giờ để công bằng hoặc cho ng tham gia vào 1 khu vực riêng nào đó , không cho bật pk , khi đồng hồ đếm về 0 thì tự động bật pk2 cho tất cả ng chơi trong khu vực tham gia event , như v thì công bằng hơn ,auto bật pk là lao vào phang nhau thôi k sợ ng đánh trước ng đánh sau , khỏi kiện cáo, chứ có ng đánh trước 1 2s là đủ ngỏm rồi

Daikalop1a

Binh Nhất
Mình góp ý là đã chơi kiểu này thì cho mặc ac đen + ẩn tên hết nó mới vui, chứ nhìn thấy nhau hết thì nhóm mạnh chắc chắn lần nào cũng được

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên