Lại treo màn hình

babybaboon

Binh Nhì
trước hết hãy chọn cho mình 1 nơi mà tuần lọc hay xuất hiện
sau đó ta hãy cài đặt auto đúng vị trí mà tuần lộc xuất hiện đó ....và đương nhiên cho vùng hoạt động rất thấp ngày vị trí để champ không đi ra xa khỏi tuần lộc mà bị ng khác đấm mất tuần lộc...nên nhớ các bạn cần cài đặt phạm vi hoạt động thấp và phải cất vk đi và chỉ đánh bằng tay không thôi.
Tôi làm chỉ 1 đêm thôi mà...không nên pt gì cả...
P/S ở bãi bò rừng phía đông huyền bột có 3 con xuất hiện luân phiên
Tưởng bác đi ngủ rồi, hoá ra không ngủ được hả :)). Ban ngày đông người quá nên khổ thế đấy, hầy... Không biết adm bao h mới fix nhể... Tranh thủ làm nốt cái Q buổi đêm cho nó lành, ban ngày lại đông kín mít ra

huyvu

Gia nhập giang hồ
trước hết hãy chọn cho mình 1 nơi mà tuần lọc hay xuất hiện
sau đó ta hãy cài đặt auto đúng vị trí mà tuần lộc xuất hiện đó ....và đương nhiên cho vùng hoạt động rất thấp ngày vị trí để champ không đi ra xa khỏi tuần lộc mà bị ng khác đấm mất tuần lộc...nên nhớ các bạn cần cài đặt phạm vi hoạt động thấp và phải cất vk đi và chỉ đánh bằng tay không thôi.
Tôi làm chỉ 1 đêm thôi mà...không nên pt gì cả...
P/S ở bãi bò rừng phía đông huyền bột có 3 con xuất hiện luân phiên
bac tranh thu ngu ti di ti day phang tiep gio bao tri chac con dai

July182013

Hạ Sĩ
Tưởng bác đi ngủ rồi, hoá ra không ngủ được hả :)). Ban ngày đông người quá nên khổ thế đấy, hầy... Không biết adm bao h mới fix nhể... Tranh thủ làm nốt cái Q buổi đêm cho nó lành, ban ngày lại đông kín mít ra
đâu có bác...tôi làm xong sớm lắm chỉ sau thằng Kay thôi ...cả sv có thằng Kay xong trước sau đó tới tui mà
tui làm xong lúc 8h sáng...ban ngày là đúng nhưng lão King nói là cứng 1 chỗ vì ko có đồ đạc train...nhưng tôi clone kiếm vài cht giờ ổn hơn rồi

Khang

Binh Nhất
Giờ còn cho op đồ + pk ko vậy m.n ????
Hôm qua vào mà ko thấy 1 bóng người , quái và NPC luôn , có phải đang bảo trì gì ko???

Bên trên