THẢO LUẬN Lại hỏi ngu

Hochoi

Binh Nhì
Mặc Set PT thì có tác dụng gì không khi bị kill CLVC, nếu có thì tác dụng như thế nào, nếu không thì có thêm một câu hỏi ngu khác:
Vậy khi op ULPT cho trang bị thì không cần cường hóa, vì cường hóa cũng chỉ tăng được PT chứ không tăng được ULPT, không có tác dụng gì khi nó đánh CLVC.

Aureliaツ

Gia nhập giang hồ
mặc set pt thì có tác dụng với đánh chay còn với bị kill bằng clvc thì không có tác dụng nha
ốp ulpt cường hóa lên thêm def để đi PK tránh dame tay của nin và cung

Mikasa

Gia nhập giang hồ
Damage của skill phụ thuộc vào công lực cả công lực võ công.
Nên bác đeo đồ phòng thủ cũng có giảm được damage từ skill. Do vậy bác vẫn nên cường hóa đồ lên nhé.
Thường thì 1 điểm def giảm được 2 damage skill :)

ThienDiem

Trung Sĩ
Set Full ulpt tay chân +6 và áo ULPT +6 +7 giảm đc dame skill ngon lắm nhé.
Áo +7 thì đối phó đc bọn dame tay .
Còn mặc set pt mà bị skill thì về thành gấp :).

Quái Cái

Qui ẩn giang hồ
nói nôm na là:

ULPT sẽ hỗ trợ bạn giảm dame clvc của địch thủ vào bạn.
PT sẽ hỗ trợ bạn giảm dame tay của địch thủ vào bạn.

còn trang bị khi bạn +7 trở lên bạn sẽ thấy rõ rệt dòng hỗ trợ của trang bị + cao.
mặc set ULPT +7 và 6 chênh lệch def không bao nhiêu nhưng đối phương khi đánh bạn = clvc hay dame tay đều sẽ bị giảm rất nhiều.

CÀNG CƯỜNG HÓA CAO CÀNG TỐT, set def mà +8,9,10 thì chấp clvc đập thoải mái.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
nói nôm na là:

còn trang bị khi bạn +7 trở lên bạn sẽ thấy rõ rệt dòng hỗ trợ của trang bị + cao.
mặc set ULPT +7 và 6 chênh lệch def không bao nhiêu nhưng đối phương khi đánh bạn = clvc hay dame tay đều sẽ bị giảm rất nhiều.

Thấy MOD nói vậy, hỏi ngu tiếp phát, theo đà up lv hiện nay, khi có 10x cán mốc sẽ có bán bùa 1-3 VK và TB.

Khi đó hàng +8 +9 sẽ không gọi là quá hiếm nửa.

Có tái diễn lại vụ uýnh nhau thoải mái không ai chết hay phải có 1 lô thuốc lag ra đời để dứt điểm nhau được

ztungvnz1

Hạ Sĩ
nói nôm na là:

Fix rồi ông ơi, giờ set +7 +8 dòng giảm 5 dame 10 dame về đúng bản chất là 5 dame 10 dame. Không còn tính theo % dame như trước nữa đâu.

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Thấy MOD nói vậy, hỏi ngu tiếp phát, theo đà up lv hiện nay, khi có 10x cán mốc sẽ có bán bùa 1-3 VK và TB.

Khi đó hàng +8 +9 sẽ không gọi là quá hiếm nửa.

Có tái diễn lại vụ uýnh nhau thoải mái không ai chết hay phải có 1 lô thuốc lag ra đời để dứt điểm nhau được
không có chuyện đó nha. Tầm 10x, chênh lệch sức mạnh sẽ không quá nhiều đâu. ULPT đang yếu, lên 10x dame skill tăng, dame vũ khí tăng set vẫn vậy, Dự kiến vk +7 cũng đâm chết set 8 9 10 r. Chờ xem đồ VH thay đổi cục diện như thế nào thôi.

bgl

Gia nhập giang hồ
dòng bonus khi +6 +7 là đối với skill thì là giảm 5 10 uy lực skill của đối phương khi đánh mình mà
còn đối với đánh chay thì vẫn là 5 giáp 10 giáp

YTMMrboy

Gia nhập giang hồ
Mặc Set PT thì có tác dụng gì không khi bị kill CLVC, nếu có thì tác dụng như thế nào, nếu không thì có thêm một câu hỏi ngu khác:
Vậy khi op ULPT cho trang bị thì không cần cường hóa, vì cường hóa cũng chỉ tăng được PT chứ không tăng được ULPT, không có tác dụng gì khi nó đánh CLVC.
pt thì né damage thường damge xanh của cung vs nin á 2 char dó thường bắn chay còn ulpt thì đỡ ngọc chống clvc nên đi phang nhau mặc Ulpt mà + cao nữa thì vừa tránh dc damage clvc + damage chay !

Hochoi

Binh Nhì
Tôi thì không rành lắm nhưng đồ tôi: Áo + 7 def 188, 1 chân + 7 def 71, 1 tay + 7 def 64, 1 tay + 6 def 66 , giáp +6 def 76 mà bị 1 ông thương 79 phang 1 cái toi, tôi đã thử cho ông ấy phang mấy lần liên tiếp, bấm bơm máu ST mà không sao trụ được. Chắc tôi lên 80 mua set ULPT để sẵn khi train, bị phang phát là đổi set phang lại.

bgl

Gia nhập giang hồ
Set def có ảnh hưởng tới dame skill nhưng k n bằng ulpt đâu. Với lại đồ đó mà bị con thương 79 bem 1 cái chết chắc con thương vk +8 9 hả =)), còn k thì máu ông ít quá

Mikasa

Gia nhập giang hồ
Tôi thì không rành lắm nhưng đồ tôi: Áo + 7 def 188, 1 chân + 7 def 71, 1 tay + 7 def 64, 1 tay + 6 def 66 , giáp +6 def 76 mà bị 1 ông thương 79 phang 1 cái toi, tôi đã thử cho ông ấy phang mấy lần liên tiếp, bấm bơm máu ST mà không sao trụ được. Chắc tôi lên 80 mua set ULPT để sẵn khi train, bị phang phát là đổi set phang lại.
Kẹp skill đó bác :))
Chứ thương 79 lấy gì 1 hit được bác =))

Bên trên