Lại còn có các bạn mặc định bãi train của k1 là của riêng các bạn ý :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

quanzeus

Gia nhập giang hồ
Team Giang Tuyet,GiangNam,USBvirut,Darknight thẳng thừng tuyên bố K1 bãi tam tà là của các bạn ý luôn :)) mặc dù sau bảo trì team mìh train ở đó trước :)) Vâng các rân chơi còn bảo là kệ chúng nó team mình tí 8 ng` là KS hết ý mà :))

Vô Song Vương Giả

Gia nhập giang hồ
Chắc cậy mình là top nên ko sợ ai k/s. Nói thật là ai đi nữa mà nói câu đó thì người ta khinh cho, các cụ có câu đi ăn cỗ mất chỗ mà ngồi, đến sau còn đòi ngồi ăn cả đống =))

Kazard Kullz

Binh Nhất
đến k thấy ai thì cứ vô mà train chứ mặc cái mẹ gì ở đây. KS k lại thì đi chỗ khác thôi :))
Giang hồ phải cạnh tranh như thế mới thích. Ủng hộ lấy vũ lực áp chế quần hùng =))

Marz

Binh Nhất
=))) Sự việc là thế này:
Bảo trì, Dương Bất Công kêu vào test server xem có mất mác gì không :)) xong rồi ổng kêu logout 5p rồi vào lại, đẻ ổng reset server cái. Sau đó tui vào chạy lên bãi 38-40 Vip đầu tiên, thấy không có ai, xong nt kêu Xvideos lên, 2 tui train tí tầm 5 phút :)) trong lúc đợi team lên thì GiangTuyet USBvirut tới, yêu cầu tụi tui đi ra. Bên tui nói ai tới trước train trước :v thế là bên kia nói team đó train ở đây lâu rồi, yêu cầu tụi tui đi ra :)) thế là war ks nhau tới bây giờ :))

dungtranthd

Gia nhập giang hồ
=))) Sự việc là thế này:
Bảo trì, Dương Bất Công kêu vào test server xem có mất mác gì không :)) xong rồi ổng kêu logout 5p rồi vào lại, đẻ ổng reset server cái. Sau đó tui vào chạy lên bãi 38-40 Vip đầu tiên, thấy không có ai, xong nt kêu Xvideos lên, 2 tui train tí tầm 5 phút :)) trong lúc đợi team lên thì GiangTuyet USBvirut tới, yêu cầu tụi tui đi ra. Bên tui nói ai tới trước train trước :v thế là bên kia nói team đó train ở đây lâu rồi, yêu cầu tụi tui đi ra :)) thế là war ks nhau tới bây giờ :))
Ai kiên nhẫn thì ăn thôi pk bác :)) mình có top đâu mà sợ rớt :))

Marz

Binh Nhất

duyhienws

Gia nhập giang hồ
chơi game cần có sự tranh đua nhé =)) bãi thì k của riêng ai cả , trâu lì thì ăn thôi quy luật rồi ... trừ khi chug guild k thì ks thoải mái ... miền đất yulgang k chỉ có 1 bãi creep

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên