THẢO LUẬN Lôi kéo người chơi và thúc đẩy sv mạnh mẽ hơn

GhostxLove

Hạ Sĩ
Gộp cmnr vào TMC cho e có ngọc mua rồi op đồ với X_X
Còn cái combo 1-3 khóa giới hạn 1 ngày 2 bộ giảm xuống tí, đắt rẻ gì thì bọn nó cũng mua dc 2 bộ 1 ngày, còn 1-3 ko khóa thì tăng giá @ lên , muốn +9 +10 thì phải tốn hơn ...
Haiz, t chơi game chỉ muốn op đồ rồi trải nghiệm game phang nhau các kiểu, chứ chơi mà sợ đồ rẻ quá acc mình mất giá thì thua rồi... Xác định chơi game nạp vào là bỏ tiền giải trí, lúc nghỉ bán dc bao nhiu thì bán, rẻ quá bỏ acc đó làm kỉ niệm, ko lẽ tính chơi xong bán lại kiếm lời hay gì X_X
Cần lắm 1 cái tlc mà phải đánh bằng chiến thuật chứ ko phải như bây giờ, 2 thằng trùm cuối chặn 2 cổng 1 hit 1 kill, dame tượng xong ra chặn cổng , hết giờ out ...

dcjuly97

Binh Nhất
Hỏi lun là khi nào bảng khí công ver 14 đc update lun @Lion_King , đã nghe nói vấn đề này nhưng vẫn chưa thực hiện đc, thì cho mình biết khi nào thực hiện được không. Khí công ver 14 có một số khí công mới cho từng char nên mình nghĩ nên cập nhập nhanh chóng để mọi người có thể theo kịp. Web thedzo bị sập nên cập nhập link cho ae tham khảo trc.
http://khaiga.blogspot.com/2018/05/tong-hop-thong-tin-tat-ca-cac-lop-nhan.html

SuperCover

Trung Sĩ
Có nhiều khí công trùng nhau nhưng td khác nhau. Cuối cùng kc sv LK đúng hay kc sv trên đúng?? Hỏi ngu vì đó h k chơi bên dzo
Hỏi lun là khi nào bảng khí công ver 14 đc update lun @Lion_King , đã nghe nói vấn đề này nhưng vẫn chưa thực hiện đc, thì cho mình biết khi nào thực hiện được không. Khí công ver 14 có một số khí công mới cho từng char nên mình nghĩ nên cập nhập nhanh chóng để mọi người có thể theo kịp. Web thedzo bị sập nên cập nhập link cho ae tham khảo trc.
http://khaiga.blogspot.com/2018/05/tong-hop-thong-tin-tat-ca-cac-lop-nhan.html

riprip

Gia nhập giang hồ
đang thắc mắc khí công đao kim cang bất hoại ... nâng cao lực phòng ngự và lực sinh mệnh . 0.3% def , +2 thể ... chắc chắn +2 Thể không có + vào trong người mình đã test / còn nữa 1kc +2 máu sao nó + nhiều máu thế .... 0.3% def ko biết tính thế nào vì ko hiểu cách +

Bên trên