[Lấy ý kiến] Bạn muốn khởi đầu game ra sao ?

Chọn ?

• 1 Gian nan tạo anh hùng - HLV quá chuẩn men

Số phiếu: 130 53.1%
  • 2 Dễ Thở Xíu - HLV quá đẹp trai

Số phiếu: 102 41.6%
  • 3 Hỗ trợ tận răng và tôi là gay

Số phiếu: 8 3.3%
  • Ý kiến khác

Số phiếu: 5 2.0%

• Số lượng người bầu chọn
    245

zun ộp

Gia nhập giang hồ
nhưng với bản thân tôi thì thích bán đồ trong @shop ngay và luôn lúc chạy game
thời đầu tiền và gold khan hiếm , tiết kiệm được đồng nào đễ op đồ thì hay đồng đó
mỗi người mỗi ý, mỗi cây mỗi cảnh , ý bạn ko hợp ý tôi và ý tôi ko hợp ý bạn nên khỏi tranh luận nữa nhé, mắc công xích mích thì ko hay
bạn lo hơi xa... nhưng đó là ý của bạn tôn trọng chứ :D nói thôi ko có làm căng đâu bạn à.kaka :))

CreamyMami

Gia nhập giang hồ
Sao càng lúc càng nhiều thánh đem cái phán là do chờ đợi quá lâu nhỉ #:-s! đành là cũng có 1 số như thế , Trong forum này không biết bao nhiêu AE chờ sever từ lúc mới bập bẹ ý tưỡng và khởi xướng bên gamevn cho nên đừng đem cái lý do chờ đợi quá lâu đem ra so sánh !
Y chính minh muốn nói ơ dây là pác nào cũng than thân trach phân sao game mơ lâu quá , Nao là tính yêu với yulgang muốn 1 sever tốt đẹp hơn , đánh là Game ra lâu chẳng lẻ 1 ngày không ghé forum nỗi 10 phút điễm tin trong ngày chăng 8-} !
Còn con số 1967 thành viên forum mà 150 thằng vote và tết 2014 mỡ game mình chỉ đem ra so sánh cho cái nghịch lí đấy thôi . Co cái đề xuất đễ lấy ý kiến từ Gamer cũng Chi co chưa tới 150 thằng vote Minh mà Là Lk chắc minh cũng chưa đám tung Game ra ngay đâu |-)
P/s : đây là ý kiến của riêng tớ , Gạch đá gì minh xin nhận vài tấn xây 1 căn Resort chơi :))
bác này phán như thánh ức chế thật đành phảj đăng nhập njck vào cmt. Gjờ game ckưa mở thì ng ta chỉ lang thang zo đọc xem có tjn tức gj mớj hok rồj out và cũng ckẳng thèm đăng nhập vào làm gj. Nój thật ngày nào tôj cũng vào trên 10 lần xem sv tớj đâu rồj.

im5tupid

Binh Nhất
bác này phán như thánh ức chế thật đành phảj đăng nhập njck vào cmt. Gjờ game ckưa mở thì ng ta chỉ lang thang zo đọc xem có tjn tức gj mớj hok rồj out và cũng ckẳng thèm đăng nhập vào làm gj. Nój thật ngày nào tôj cũng vào trên 10 lần xem sv tớj đâu rồj.
tôi 20 lần ông ạ !!! :D

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Sao xuất hiện nhiều người chậm hiễu thế nhỉ ! Mấy bạn Log ngày xem 10-100 lần , đọc tin tức , xem thông tin server thì các bạn vote mình dek thèm ý kiến làm gì !
Ý minh muốn nói ơ đấy forum sao không tới 150 thằng vote so với 1967 thành viên . Có đọc kĩ hay không mà vào la làng như minh chữi tên bố mẹ bạn thế :-o .

Mà hình như nhìu ngươi không hiều y nghỉa của câu đùa và câu noi thật hay sao ấy , nhìn vào cmt này ma trì tưỡng tượng bay xa thật, chắc uống MiLo với fristy cho trí tưởng tượng bay xa lắm đây :))
Theo T thì dễ tết năm 2014 mỡ cho đẹp ! có cái Vote mà có chua đến 150 mạng Vote trong khi đã 2 ngày , thế mà 1967 thành viên forum chắc mỗi thằng 10 acc clone ít :-j.

P/s: mấy thèn ko vote mà ý kiến ý cò nào là Chờ đợi lâu , sao chưa có dộng tĩnh gì v.v... thì 150 thằng còn lại Xách chai dầu ăn ra Gangbang cho đỡ ức chế 8-}

CreamyMami

Gia nhập giang hồ
Ý minh muốn nói ơ đấy forum sao không tới 150 thằng vote so với 1967 thành viên . :-o .

đọc kĩ ckưa mà nój thế pạn. Ý tuj nój là m.n ckờ game ra mà hok thấy nên cũng hok mún vào vote nữa.

Mit.z

Gia nhập giang hồ
dễ thở tý chứ mấy char khác thì ko nói. còn ĐP thì 1 - 35 các lão kỳ cựu cũng hiểu mà.. tội mý bạn chơi ĐP

Ngông

Gia nhập giang hồ
mình nghĩ trong tháng 9 chưa thể CB đc đâu
có thể sang tháng 10 mới CB đc
còn hệ thống pk . nhiệm vụ . thăng cấp . rate ....... chưa đâu vào đâu cả
mới hoàn thành được Đao Kiếm Thương ... chưa biết hoàn chỉnh hay chưa nữa
sao bạn biết vậy :-/
Thánh Đấy bạn ah !
ếch ngồi đáy giếng thì đừng có nói giọng khó nghe như thế .
Thân ái !

Thủng Săm

Gia nhập giang hồ
  1. Một con số 0 tròn trỉnh với chỉ một vũ khí sơ cấp và 1 cái bùa hồi thành HB khi tạo nhân vật.
  2. Một số item hổ trợ như máu sâm siêu thị cố định trong nhân vật khi khởi tạo.
  3. Máu sâm siêu thị , pill dame def HP ...các thể loại như bên Dzô khi khởi tạo.

Bạn thích khởi đầu nào trong số 3 khởi đầu trên hoặc nếu có ý kiến riêng thì hãy nêu thêm ý kiến của các bạn tại đây nào .... vấn đề này khá quan trọng!!
Anh Mod cho em hỏi bình chọn này đến khi nào kết thúc vậy ? cụ thể ngày nào vậy anh ?

Bên trên