[Lấy ý kiến] Bạn muốn khởi đầu game ra sao ?

Chọn ?

• 1 Gian nan tạo anh hùng - HLV quá chuẩn men

Số phiếu: 130 53.1%
  • 2 Dễ Thở Xíu - HLV quá đẹp trai

Số phiếu: 102 41.6%
  • 3 Hỗ trợ tận răng và tôi là gay

Số phiếu: 8 3.3%
  • Ý kiến khác

Số phiếu: 5 2.0%

• Số lượng người bầu chọn
    245

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Theo T thì dễ tết năm 2014 mỡ cho đẹp ! có cái Vote mà có chua đến 150 mạng Vote trong khi đã 2 ngày , thế mà 1967 thành viên forum chắc mỗi thằng 10 acc clone ít :-j.

P/s: mấy thèn ko vote mà ý kiến ý cò nào là Chờ đợi lâu , sao chưa có dộng tĩnh gì v.v... thì 150 thằng còn lại Xách chai dầu ăn ra Gangbang cho đỡ ức chế 8-}

zun ộp

Gia nhập giang hồ
sv này ko phải giống dzo nên đừng lo nhé
ko có gap , pill , cookie gì đâu , ko có ac add option nữa nên muốn vượt cấp rất khó
đừng lo sợ cái cảnh thất nghiệp nhé, nếu ko có ai pt hoặc bị thất nghiệp thì pm tôi
tôi kéo cho up 35 rồi tung hoành với bè bạn :)

lúc test nghe nói là có add @ vào @shop
cho m.n test xem giá có chuẩn ko , có phù hợp ko
rồi sao đó mới bán chính thức , chứ ko có bán liền lúc mới ra game
p.s : em nghĩ cái lúc Cb anh Lk nên add vào test luôn đi , Ob là bán chính thức luôn cho dễ :)
Shop@ bán liền lúc mới OB thì thấy ko hay cho lắm đâu...:confused:

zun ộp

Gia nhập giang hồ
Theo T thì dễ tết năm 2014 mỡ cho đẹp ! có cái Vote mà có chua đến 150 mạng Vote trong khi đã 2 ngày , thế mà 1967 thành viên forum chắc mỗi thằng 10 acc clone ít :-j.

P/s: mấy thèn ko vote mà ý kiến ý cò nào là Chờ đợi lâu , sao chưa có dộng tĩnh gì v.v... thì 150 thằng còn lại Xách chai dầu ăn ra Gangbang cho đỡ ức chế 8-}
*Theo T thì dễ tết năm 2014 mỡ cho đẹp ! có cái Vote mà có chua đến 150 mạng Vote trong khi đã 2 ngày , thế mà 1967 thành viên forum chắc mỗi thằng 10 acc clone ít :-j* ...không có đâu bạn ơi, mình nghĩ do chờ đợi lâu qá họ thì ko onl đc thường xuyên như bạn nên ẩn danh làm ăn or đi học đó thôi :>

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Sao càng lúc càng nhiều thánh đem cái phán là do chờ đợi quá lâu nhỉ #:-s! đành là cũng có 1 số như thế , Trong forum này không biết bao nhiêu AE chờ sever từ lúc mới bập bẹ ý tưỡng và khởi xướng bên gamevn cho nên đừng đem cái lý do chờ đợi quá lâu đem ra so sánh !
Y chính minh muốn nói ơ dây là pác nào cũng than thân trach phân sao game mơ lâu quá , Nao là tính yêu với yulgang muốn 1 sever tốt đẹp hơn , đánh là Game ra lâu chẳng lẻ 1 ngày không ghé forum nỗi 10 phút điễm tin trong ngày chăng 8-} !
Còn con số 1967 thành viên forum mà 150 thằng vote và tết 2014 mỡ game mình chỉ đem ra so sánh cho cái nghịch lí đấy thôi . Co cái đề xuất đễ lấy ý kiến từ Gamer cũng Chi co chưa tới 150 thằng vote Minh mà Là Lk chắc minh cũng chưa đám tung Game ra ngay đâu |-)
P/s : đây là ý kiến của riêng tớ , Gạch đá gì minh xin nhận vài tấn xây 1 căn Resort chơi :))

zun ộp

Gia nhập giang hồ
Sao càng lúc càng nhiều thánh đem cái phán là do chờ đợi quá lâu nhỉ #:-s! đành là cũng có 1 số như thế , Trong forum này không biết bao nhiêu AE chờ sever từ lúc mới bập bẹ ý tưỡng và khởi xướng bên gamevn cho nên đừng đem cái lý do chờ đợi quá lâu đem ra so sánh !
Y chính minh muốn nói ơ dây là pác nào cũng than thân trach phân sao game mơ lâu quá , Nao là tính yêu với yulgang muốn 1 sever tốt đẹp hơn , đánh là Game ra lâu chẳng lẻ 1 ngày không ghé forum nỗi 10 phút điễm tin trong ngày chăng 8-} !
Còn con số 1967 thành viên forum mà 150 thằng vote và tết 2014 mỡ game mình chỉ đem ra so sánh cho cái nghịch lí đấy thôi . Co cái đề xuất đễ lấy ý kiến từ Gamer cũng Chi co chưa tới 150 thằng vote Minh mà Là Lk chắc minh cũng chưa đám tung Game ra ngay đâu |-)
P/s : đây là ý kiến của riêng tớ , Gạch đá gì minh xin nhận vài tấn xây 1 căn Resort chơi :))
Em là người bình thường chưa đc tôn lên làm thánh đâu anh ạ...và không có ý nói đổ thừa game lâu ra rồi này kia nha..cmt thêm rôm rã thôi mà a bơm gê qá :-<

Chibi

Binh Nhất
thì cũng như chọn ý kiến 2 mới vào game cho máu & sâm ST rồi :|
nó thì liên quan cái gì đến bán đồ trong @shop cơ chứ /:)
đó chỉ là phần quà nhỏ mới vào giúp cho m.n hoặc newbie có chút điều kiện để train thôi
còn @shop thì là nguồn sống để duy trì sv, mới vào ko bán, vậy đợi khi nào, 2 tuần hay 1 tháng, hay đợi phải lập poll đễ vote rồi bán
ko nhớ anh Lk, s-mod hay là mod nào nói nhưng mà có nhớ mang máng là nói trước khi mở @shop thì có cho m.n test đồ trong @shop xem thử giá cả có phù hợp hay ko mới cho vào bán chính thức và chạy game
nếu sv ko bán đợt đầu thì ăn cháo qua ngày à , sợ ko có gạo đễ mà nấu nữa đó chứ #-o

zun ộp

Gia nhập giang hồ
đợt đầu thì có ảnh hưởng nếu lùi lại 1-2 tuần ko? test ok rồi cũng chẳng cần cho ra ngay khi OB đâu...bh chả vậy, và còn nhiều thứ trong Shop@ nữa chứ..đâu cần phải gấp :-w mà đó tùy người điều hành game thôi...1-2 lời thêm vào cũng ko có quyết định đc gì :)

Chibi

Binh Nhất
đợt đầu thì có ảnh hưởng nếu lùi lại 1-2 tuần ko? test ok rồi cũng chẳng cần cho ra ngay khi OB đâu...bh chả vậy, và còn nhiều thứ trong Shop@ nữa chứ..đâu cần phải gấp :-w mà đó tùy người điều hành game thôi...1-2 lời thêm vào cũng ko có quyết định đc gì :)
nhưng với bản thân tôi thì thích bán đồ trong @shop ngay và luôn lúc chạy game
thời đầu tiền và gold khan hiếm , tiết kiệm được đồng nào đễ op đồ thì hay đồng đó
mỗi người mỗi ý, mỗi cây mỗi cảnh , ý bạn ko hợp ý tôi và ý tôi ko hợp ý bạn nên khỏi tranh luận nữa nhé, mắc công xích mích thì ko hay

Bên trên