[Lấy ý kiến] Bạn muốn khởi đầu game ra sao ?

Chọn ?

• 1 Gian nan tạo anh hùng - HLV quá chuẩn men

Số phiếu: 130 53.1%
  • 2 Dễ Thở Xíu - HLV quá đẹp trai

Số phiếu: 102 41.6%
  • 3 Hỗ trợ tận răng và tôi là gay

Số phiếu: 8 3.3%
  • Ý kiến khác

Số phiếu: 5 2.0%

• Số lượng người bầu chọn
    245

im5tupid

Binh Nhất
em vote ý kiến khác!!! và ý kiến của em là mở đấu game thấy 2 chai dầu ăn thật to đặt ở sân HB, đi đâu cuũng gặp cảnh thông nát *** :D

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
  1. Một con số 0 tròn trỉnh với chỉ một vũ khí sơ cấp và 1 cái bùa hồi thành HB khi tạo nhân vật.
  2. Một số item hổ trợ như máu sâm siêu thị cố định trong nhân vật khi khởi tạo.
  3. Máu sâm siêu thị , pill dame def HP ...các thể loại như bên Dzô khi khởi tạo.

Bạn thích khởi đầu nào trong số 3 khởi đầu trên hoặc nếu có ý kiến riêng thì hãy nêu thêm ý kiến của các bạn tại đây nào .... vấn đề này khá quan trọng!!
Muốn cái số 1. Gợi lại ký ức thì cái này là hợp lý rùi ^^. Ra đánh mèo đánh cóc 1 lát xong lại ngồi vận công hồi máu :D giống với những ngày đầu tiên tập tễnh bước vô thế giới HKGH

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
hình như phải có 50k để mua cái hạ cấp ý
50k thì làm q lv 3 ở Kim Hương Ngọc xong sẽ có, ở phiên bản 9.0 thì ko thấy cho 50k nữa mà thay vào là cho trực tiếp viên hạ cấp hồn châu. Nên cũng ko cần lo vấn đề này đâu.
Mỗi tội ở bản 9.0 đã chơi thử bên dzo thì khi tc 10, 35 ko thấy cho tiền
bản 7.0 ở bên sea mình chơi là tc 10 sẽ đc mấy trăm k gì đó, rồi tc 35 thì đc 1m-2m ko nhỡ rõ lắm. Để hỗ trợ mua vk 3m ^^

hiepmctc

Binh Nhất
Ủa vậy sao đòi trở về AS mà lại chọn 2-3 ??? Đây là điều cơ bản nhất của HK, không hổ trợ thì cái Vận Công mới có đất mà xài chứ

nhandensi

Gia nhập giang hồ
từng thời điểm nó sẽ khác nhau chứ.
nên giữ nguyên những giá trị cốt lõi còn có những thứ nên thay đổi
vote 2+ :)

Bên trên