Làm thế nào để anh em vừa lòng? Phải bình chọn như thế này sao?

Bạn mong " sân chơi " này sẽ như thế nào

• Thích chìm đắm trong ức kí ngày xưa không thể nào quên

Số phiếu: 5 13.9%
  • Thích cái xưa nhưng cần có sự đổi thay để phù hợp với hiện tại

Số phiếu: 28 77.8%
  • Mackeno bodeoquantam

Số phiếu: 1 2.8%
  • Quá khứ là cái dek gì ? Hiện tai và tương lai đang chờ ta mà 100% thay đổi nhé

Số phiếu: 2 5.6%

• Số lượng người bầu chọn
    36
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MomoSumiChan

Binh Nhất
Tôi thấy a chủ topic hơi bị sến quá đấy, vấn đề nhỏ xíu thôi mà, cần gì lập topic nhìu thế.
Làm thế nào mọi người mới vừa lòng, cứ như là a đang là "sếp" rồi a hỏi ý ng ta để a làm vậy. Anh chỉ là gamer thôi, bên Team test game xong thì a sẽ biết vừa lòng hay ko, còn câu hỏi này tôi thấy a ko nên đặt ra

Khang

Binh Nhất
Tôi thấy a chủ topic hơi bị sến quá đấy, vấn đề nhỏ xíu thôi mà, cần gì lập topic nhìu thế
Đây là 1 vấn đề nhỏ nhưng mang lại nhiều mâu thuẫn giữa mọi người . Từ trước đến nay có nhiều topic đã bàn về vấn đề này nhưng chẳng đi đến đâu cả . Nay mình làm cái này để mọi người tự bình chọn và nhìn xem co bao nhiều người có cùng suy nghĩ như bạn . Họ có cùng ôm mộng xây lại 1 tòa kí ức ngày xưa hay nhìn thẳng vào thực tại , làm những diều thiết thực hơn . Mong mọi người đừng nên xoay HK theo ý thích của mình , đây là game được xây dựng trên nhiều công sức của mọi người chứ không phải của riêng bản thân đâu .

Khang

Binh Nhất
Nếu topic thật sự có hiệu quả thì ai vào cũng đã bình chọn và bình luận hết
Mình chỉ mong mọi người sau khi bình chọn xong và nhìn vào số lượt bình chọn đó . Như mình nói đừng đem sở thích của mình đạt lên trên cộng đồng , bạn có thấy vấn đề mà mình đặt ra không ? 1 phe đòi hạn chế time và auto , 1 phe thỳ ngược lại . Thật sự cái j tốt , cái j không tốt . Khi mà số phiếu ( chính là sự lựa chọn ) của mỗi người đã nói lên được xu hướng chung hiện nay của người chơi . Số phiếu hiện nay nghiêng về chúng tôi ( những người chơi auto 24/24 ko hạn chế time ) .Nhưng đồng thời mình cũng không có ý tạo " khoảng cách " với những người muốn chơi 1 HK như xưa .Bài topic này lập ra để chĩ cho mọi người thấy tầm quan trọng của việc auto 24/24 và nếu ai muốn chơi như " khi xưa " thỳ cũng hãy chọn câu 1 đi vì đó là cách mà các bạn sẽ được thỏa mãn :

Các bạn không phải tranh luận về vụ auto này nữa nhé. Auto 24/24 luôn. Những bạn nào cảm thấy ko chịu được auto thì cứ pm riêng mình, nếu đông thì mình làm riêng cho 1 sever ko auto mà chơi :))

hungyx

Gia nhập giang hồ
auto có được 5h thì chơi làm quái gì chứ . auto 24.24 ko hạn chế thời gian nhưng hạn chế EXP . chơi mà cứ cắm đầu auto rồi như mấy cái xác thì chán bỏ mịa .

Khang

Binh Nhất
auto có được 5h thì chơi làm quái gì chứ . auto 24.24 ko hạn chế thời gian nhưng hạn chế EXP . chơi mà cứ cắm đầu auto rồi như mấy cái xác thì chán bỏ mịa .
Ok bạn cứ bình chọn 1 đi , sau khi có kết quả hết rùi bạn hãy nhìn vào đó mà xem nhá

Khang

Binh Nhất
Mình nhắc lại đây không phải là 1 topic lập ra để chọn phương án mà có số phiếu nhiều nhất , những bạn khác hãy đọc kỹ topic giùm . Đây là topic giải đáp cho câu hỏi của từng người , và khi kết quả đã rõ ràng mình sẽ nhờ MOD hoặc chính anh LK tạo ra 1 " sân chơi " đáp ứng đc " NHU CẦU " của các bạn kể cả phương án 1 ( co số phiếu thấp )

xJupiteRx

Gia nhập giang hồ
Bạn này thích làm người nổi tiếng nhỉ, có 1 cái vấn đề mà nhai đi nhai lại suốt , thế lập cái voite này lnữa để àm gì, có ý nghĩa ntn? Số đông không phải bao giờ cũng đúng và có quyền quyết định nhé ... Vấn đề này quyết định đến vấn đề phát triển lâu dài của game , nên tự LK chắc chắn phải cân nhắc kĩ lưỡng mới đưa ra quyết định .Chờ game ra thì biết thôi ,bạn có nhất thiết phải lập thêm nhìu cái 2pic thế này để mọi người vào flame nhau mà cuối cùng cũng chả giãi quyết được gì ,thì bạn mới vui à
P/s: Cái voite của bạn mình thấy chả có liên quan gì đến cái nội dung bài bạn viết ...

Khang

Binh Nhất
Bạn này thích làm người nổi tiếng nhỉ, có 1 cái vấn đề mà nhai đi nhai lại suốt , thế lập cái voite này lnữa để àm gì, có ý nghĩa ntn? Số đông không phải bao giờ cũng đúng và có quyền quyết định nhé ... Vấn đề này quyết định đến vấn đề phát triển lâu dài của game , nên tự LK chắc chắn phải cân nhắc kĩ lưỡng mới đưa ra quyết định .Chờ game ra thì biết thôi ,bạn có nhất thiết phải lập thêm nhìu cái 2pic thế này để mọi người vào flame nhau mà cuối cùng cũng chả giãi quyết được gì ,thì bạn mới vui à
P/s: Cái voite của bạn mình thấy chả có liên quan gì đến cái nội dung bài bạn viết ...
Bạn nói đúng dù là số đông nhưng cũng không có quyền quyết định . Vậy nếu đem so ra với bầu lớp trưởng , lớp phó trong lớp hay là bầu cử quốc hội mà số phiếu như miếng miếng giấy chỉ viết chơi à? Vậy làm thế để làm j?
Và mình xinh nhắc lại , bạn làm ơn chú tâm vào nhé
Mình nhắc lại đây không phải là 1 topic lập ra để chọn phương án mà có số phiếu nhiều nhất , những bạn khác hãy đọc kỹ topic giùm . Đây là topic giải đáp cho câu hỏi của từng người , và khi kết quả đã rõ ràng mình sẽ nhờ MOD hoặc chính anh LK tạo ra 1 " sân chơi " đáp ứng đc " NHU CẦU " của các bạn kể cả phương án 1 ( co số phiếu thấp )
Dù số phiếu ra sao , kết quả thế nào cũng không phải quyết định chuyện này mà mình muốn từ những " số liệu " thiết thực này có thể mang những giải pháp ôn hòa cho cả 2 phía chứ ko muốn lấy số người bình chọn hòng đạt mục đích của mình.
Bạn nếu thấy mình " láo toét , đạo đức giả " chỗ nào thỳ cmt nhá

xJupiteRx

Gia nhập giang hồ
Ở đây không phải đóng thuế thì bạn làm quái gì có tư cách mà bỏ phiếu bầu quyết định vấn đề này ... Hướng đi và chiến lược phát triển game ntn là do GM quyết định chứ không phải gamer mà bạn lập hội bỏ phiếu

Khang

Binh Nhất
Ở đây không phải đóng thuế thì bạn làm quái gì có tư cách mà bỏ phiếu bầu quyết định vấn đề này kia... Hướng đi và chiến lược phát triển game ntn là do GM quyết định chứ không phải gamer mà bạn lập hội bỏ phiếu
Nếu hướng đi của game do GM quyêt định vậy sao có rất nhiều topic lập ra là của các gamer và từ những điều đó mà GM cũng nhu team LK theo đó mà làm hả ? . GM có quyền quyết định nhưng không phải tất cả? Nhưng yêu cầu , những nguyện vọng của gamer mới làm nên HK Yulgang nhá .
Ở đây không có đóng thuế những sau này game ra sẽ có chức năng nạp card thỳ NPH sẽ thu lời , bên cạnh đó GM cũng như MOD sẽ có lương cũng như từ những đều này mà họ sẽ làm việc chăm chỉ , quản lí tốt hơn so với đội ngũ kí thuật của Dzo
Hướng đi của game có phát triển thế nào thì cũng phải xem xét các ý kiến , nhận xết từ chính những gamer có huyết tâm ( bỏ Dzo hay 1 vài pri ) để chơi 1 HK đúng nghĩa .
Mình không hề nói sẽ chạm tay vào vấn đề quyết định của GM hay Team LK mà chỉ đưa ra những ý kiến , số liệu thiết thật để mang lại cho anh em 1 cái HK đầy vui vẻ và mong nó sẽ phát triển hơn HKAS
Mà cho mình hỏi bạn chọn câu nào thế? hay vào đây để hỏi mình về cái topic mà bạn cho là " vớ vẩn " chắc bạn chọn mackeno bodeoquantam à?

MomoSumiChan

Binh Nhất
Tôi thấy anh rảnh quá, lo bò trắng răng, team người ta đã thảo luận và quyết định, cứ nói nhiều làm gì cho mệt, mất tgian. Thôi thì đó là lý lẽ của anh a cứ fang đi ^^

xJupiteRx

Gia nhập giang hồ
Bạn suy diễn à? Game chưa ra thì sao bạn biết Game ntn mà biết ý kiến nào được ghi nhận
Bạn không phân biệt được đóng thuế và nạp card ntn thì mình có nói nữa cũng như nước đỗ đầu vịt
1 số ý kiến tiếp thu từ gamer đó là các ý kiến nhỏ lẻ, không ảnh hưởng đến các chiến lược quan trọng, con những cái quan trọng thì đều do GM quyết định hết bạn có cố cũng chả làm được gì
P/s:Thôi dừng tại đây nhé !! cãi nhau tiếp với bạn thì coi như đúng mục đích bạn lập cái 2pic này rồi !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên