GIÚP ĐỠ Làm quest thăng chức đánh quái không rớt items

Avenir

Binh Nhì
Hiện tại mình đang làm Q thăng chức lần 3. Khi làm tới bước đánh Thanh Đầu Xà thu thập 10 túi độc thì đánh quái cả tiếng cũng không thấy rớt items. Không biết mình đang gặp lỗi hay items này có tỷ lệ rớt thấp.
Nhờ GM check dùm mình với. Xin cảm ơn !
ID: avenir_3000
Tên nhân vật: BeDep

caferock18

Gia nhập giang hồ
Oh my chúa. Vậy bạn cho hỏi giờ mình auto khỏi cần canh đánh mỗi Thanh Đầu Xà thì items vẫn rớt đúng ko bạn? Canh cả tiếng đánh mỗi rắn xanh mệt quá
kiếm bãi nào có nhiều con thanh đầu mà bem cho nhanh có bãi gần gốc cây đúng " chữ H" ở bãi tam linh xà san hô xà gần cửa có 3 con đấy

caferock18

Gia nhập giang hồ
ấn bản đồ lên hiện tên quái chỗ đấy có 3 con thanh đầu xà với mấy con tam linh xà =)) đứng khéo khéo là câu dc 3 con thanh đầu xà đánh hơn tiếng là xong

tieulekiem

Gia nhập giang hồ
chúc mừng nha vì làm Q tc 3 là mệt nhất có khi cả 6h đó nha có mà chuẩn bị máu và tinh thần nha.

GhostxLove

Hạ Sĩ
Ơ có 1 bãi thanh đầu xà 4 5 con luôn mà @@ bãi đó chuyên để làm tc3 , thế mà k biết haha , bãi ở đầu cổng vào Sào huyệt đạo tặc ấy , chỉ có rắn vàng + xanh dương thôi , đứng mé mé gốc cây phía gần cổng đá là 4 5 con xanh tự bu vào

huynhthinh

Binh Nhất
chúc mừng thớt .. mình cầm 2 ặc làm Quest mất 3 tiếng nhé :)) đánh quest lâu .. nhất là cái quest lấy đuôi chuông :| . không thể tin đc nó ngốn gần 2 tiếng

Bên trên