Kỹ niệm những ngày Test ^^

MrShj

Thượng Úy
nói k phải khoe ! nhưng mình thích báo lỗi công khai .
Khi TTL đưa ra 1 lỗi , tôi cũng thấy lỗi đó , tính báo ,nhưng có rồi thì thôi . và ng khác cũng vậy .
ai gặp lỗi gì đó , cũng cmt lên , mọi người đọc biếtt hế dc rồi , cũng ráng cmt chém gió vào nữa .... loãng hết cai topic luôn .
Nói chung hnay tôi test giống tự kỹ lắm ...

Gladiator

Hạ Sĩ
nói k phải khoe ! nhưng mình thích báo lỗi công khai .
Khi TTL đưa ra 1 lỗi , tôi cũng thấy lỗi đó , tính báo ,nhưng có rồi thì thôi . và ng khác cũng vậy .
ai gặp lỗi gì đó , cũng cmt lên , mọi người đọc biếtt hế dc rồi , cũng ráng cmt chém gió vào nữa .... loãng hết cai topic luôn .
Nói chung hnay tôi test giống tự kỹ lắm ...
Hôm nay chỉ thử nghiệm server thôi , xác định trước . Ngày mai test modum sẽ khác đấy.

Quang Lê

Binh Nhất
Mai a LK sẽ đưa ra những tiêu chí cụ thể cho các tester. Hôm nay chỉ là cho làm quen buổi đầu thôi + thêm sửa lỗi launcher. Các bác đừng cãi nhau làm gì cho mất hòa khí. Cũng biết là ai cũng mệt mõi hết rồi nên đôi khi nóng tính võ công cao là chuyện có thể hiểu. Mỗi người nhường nhau 1 bước đi, thương thương lăm cơ

MrShj

Thượng Úy
k phải mình ghét ai đâu , mà là muốn góp ý thế thôi . Mình vào sau , thấy test trước , mình vào k dc , phải tự lướt 1 vòng tìm thông tin xem ai lỗi giống mình k .
Dạo 1 vòng đậu đâu cũng cái Tít " Test Dev ..." k biết nên xem cái nào !

góp ý thế thôi , mong các bạn làm cho đúng trách nhiệm dc LK giao phó : người đi đầu SV .

Kr.Huy

Gia nhập giang hồ
báo lỗi thì cũng nên báo công khai để người khác biết chứ báo riêng => người ta thấy lỗi báo lại => báo 2 -3 lần 1 lỗi chỉ mệt cho ADMIN :))

Báo lỗi nhiều hay ít không quan trọng
Quan trọng là hết lỗi

MrShj

Thượng Úy
báo lỗi thì cũng nên báo công khai để người khác biết chứ báo riêng => người ta thấy lỗi báo lại => báo 2 -3 lần 1 lỗi chỉ mệt cho ADMIN :))

bạn báo lỗi , tôi bị như vậy , k cần báo .
Gm đưa ra hướng giải quyết : tất cả làm theo . rất gọn .

ChemToanHut

Binh Nhì
có cái báo lỗi cũng ganh đua nhau! =.=! còn người ko test thì ganh cái code! chán thật, lớn cả rồi mọi người nên động viên nhau cố gắng để hoàn thiện game thì hay hơn là cãi nhau đấy!

Vietdj29

Binh Nhì
k phải mình ghét ai đâu , mà là muốn góp ý thế thôi . Mình vào sau , thấy test trước , mình vào k dc , phải tự lướt 1 vòng tìm thông tin xem ai lỗi giống mình k .
Dạo 1 vòng đậu đâu cũng cái Tít " Test Dev ..." k biết nên xem cái nào !

góp ý thế thôi , mong các bạn làm cho đúng trách nhiệm dc LK giao phó : người đi đầu SV .
Nên chỉ có 1 topic để báo lỗi thôi,mà đừng nên cmt linh tinh để cho topic đc gọn jup LK giải quyết cacf lỗi nhanh mà còn chơi!
Hihi,yêu cầu các bác nhường e báo lỗi 1 phát cho nó toả sáng.

Gladiator

Hạ Sĩ
Có gì đâu mà cãi với chả nhau . Những tấm hình này toàn chụp lúc server down để fix lỗi hoặc thấy vui nên chụp lại đấy .Mỗi lần fix từ 10~15' . Chụp lại để có cái cho ae chém gió trong lúc chờ server on lại thôi . Với lại tiêu đề cũng ko phải ghi là bug này hay bug nọ . Như vậy nhé .

pebi

Gia nhập giang hồ
cuối cùng là đêm qua a LK có fix thêm lỗi nào không mọi người, hum qua cup điện nên hk test hết đc haizzz

NVC7

Gia nhập giang hồ
Mình nghĩ AD nên để 1 sv pk thôi, còn các sv còn lại không pk. Một sv để pk sẽ tập trung được nhiều người pk hơn chứ không rải rác ra nhiều kênh.

Bên trên