THẢO LUẬN Kteam-phát xít là đúng hay sai :))

Silver

Hạ Sĩ
há há há, tui chuẩn bị bay acc nè =))
say làm bậy quá,h anh phải đi săn tà xả stress nè,ae tà cẩn thận nha,ko cần biết auto hay ngồi máy,ko cần biết bạn hay thù,khác thế lực,train maps pk là thịt hết nha,đánh ko lại thì về kêu thêm đồng bọn,ko cay cú,ko lên 4rom chửi bới,quyết định vậy nha

quang510

Gia nhập giang hồ
say làm bậy quá,h anh phải đi săn tà xả stress nè,ae tà cẩn thận nha,ko cần biết auto hay ngồi máy,ko cần biết bạn hay thù,khác thế lực,train maps pk là thịt hết nha,đánh ko lại thì về kêu thêm đồng bọn,ko cay cú,ko lên 4rom chửi bới,quyết định vậy nha
tìm cái thằng nào bữa giết team mình đi đại ca, đâm nó vài phát dùm e :))

tienthanhs1

Trung Sĩ
mấy bạn bàn luận cho sát chủ đề một xíu đi toàn thấy nc gì đâu đâu, nếu vậy thì lập topic chém gió riêng rồi vào chém thôi...

riêng mình thấy mình là người bị xử phạt cảm thấy Kteam luôn đúng, một bên vì chữ tình một vì công lý...
nhưng công lý luôn thắng ở cái server dù cho những thành viên của BQT có làm sai vẫn phải theo luật mà làm , để răn đe những người chơi khác

đây cũng là hồi chuông cảnh tỉnh cjo những ai đã và đang bước chân trên con đường tội lỗi , hãy biết quay đầu là bờ, đừng để những công sức mình bỏ ra xuống sông xuống bể ... lúc đó hối hận cũng k kịp đâu...
Ông là BTC đúng ko? Từ tối qua đến giờ theo theo dõi sự việc trong lòng rất tâm trạng
Khi biết đến 4rum này đến giờ tôi vẫn thần tượng ông vì những cống hiến của ông cho Sever này , chuyện ông log acc sai quy định để giúp Team là sai , nhưng sét trên tinh thần tương quan giữa người chơi cùng 1 pt thì có thể thông cảm dc ( cái lòng tham con người thì nó vô đaý nhất là khi trong thế giới ảo ) nhưng ông cũng đã tỉnh ngộ ra rồi
Lúc đầu thấy bác LK và HLV sử lý hơi thiên về tình cảm , nhưng đặt mình vào cương vị LK cũng khó để đưa ra 1 quyết định dễ dàng . Và sau sự việc này tôi thấy con người LK biết nghĩ trước nghĩ sau , sử lý có tình có nghĩa ( nhưng vẫn chưa khéo vì nếu tối qua LK đủ tỉnh táo thì ngay từ đầu vẫn phải làm nghiêm , vì chuyện này ảnh hưởng rất lớn đến uy tín Sever, còn chuyện ông có công với Sever ko thiếu gì cách để bù đắp chứ ko nhất thiết phải tính toán luôn trong sự việc này )
Nói đến đây nghĩ dù LK có sử ntn cũng dc và ông cũng ko quá đáng trách . Tôi chỉ trách ông là tại sao phải lập acc clone trên 4 rum làm gì , sao ko như tôi đây 4 năm chỉ duy nhất 1 tk 4rum (mình nói và chịu trách nhiệm với lời nói của mình ) hãy vẫn mãi là Ryby của ngày xưa nhé :x

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Ông là BTC đúng ko? Từ tối qua đến giờ theo theo dõi sự việc trong lòng rất tâm trạng
Khi biết đến 4rum này đến giờ tôi vẫn thần tượng ông vì những cống hiến của ông cho Sever này , chuyện ông log acc sai quy định để giúp Team là sai , nhưng sét trên tinh thần tương quan giữa người chơi cùng 1 pt thì có thể thông cảm dc ( cái lòng tham con người thì nó vô đaý nhất là khi trong thế giới ảo ) nhưng ông cũng đã tỉnh ngộ ra rồi
Lúc đầu thấy bác LK và HLV sử lý hơi thiên về tình cảm , nhưng đặt mình vào cương vị LK cũng khó để đưa ra 1 quyết định dễ dàng . Và sau sự việc này tôi thấy con người LK biết nghĩ trước nghĩ sau , sử lý có tình có nghĩa ( nhưng vẫn chưa khéo vì nếu tối qua LK đủ tỉnh táo thì ngay từ đầu vẫn phải làm nghiêm , vì chuyện này ảnh hưởng rất lớn đến uy tín Sever, còn chuyện ông có công với Sever ko thiếu gì cách để bù đắp chứ ko nhất thiết phải tính toán luôn trong sự việc này )
Nói đến đây nghĩ dù LK có sử ntn cũng dc và ông cũng ko quá đáng trách . Tôi chỉ trách ông là tại sao phải lập acc clone trên 4 rum làm gì , sao ko như tôi đây 4 năm chỉ duy nhất 1 tk 4rum (mình nói và chịu trách nhiệm với lời nói của mình ) hãy vẫn mãi là Ryby của ngày xưa nhé :x
nhầm to rồi :))

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Là sai nhé. Vì nếu là phát xít thật thì sau bài viết này Gestapo đã truy bắt và treo cổ nhiều bạn bên cạnh 1 cái chuồng lợn nào đó rồi:)

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt

cảm ơn vì đã thông cảm mọi chuyện tới đây chắc cũng k cần bình luận nhiều vì nó cũng đã qua rồi, và mình cũng đã lập lại acc và cày lại rồi, :) hẹn ngày tái ngộ

Nidale

Binh Nhì
bài học xương máu này, sự việc đau lòng này đã lặp lại rất nhìu lần
1 phần lớn do các bạn biết luật vẫn phạm luật mà thôi.
còn nhiệt huyết hãy gây dựng lại tự đầu, chơi công bằng như bao member khác

capstan

Gia nhập giang hồ
Mới tạo acc vô quánh lốc cốc cho đỡ nhớ :D.
Tui chơi Asiasoft rồi qua Homeviet, trụ từ 3.1 đến khi nó giải tán (không tính cái clone tào lao yulgangpro bây giờ). Có chút cảm nghĩ ở Homeviet: admin Homeviet đã bao che và thiên vị cho 1 nhóm thân thuộc. Cho nên server ngày càng vắng. Và đi đến lụi tàn.
Bởi ngay cả những kẻ gian lận được thiên vị mới là những đứa mau chán nhất. Chúng "phất" lên nhanh thì lấy đâu hứng thú nữa :D. 1 số thì cày tiền, cày thuê tư lợi. Ăn mớ tiền rồi lại cắn admin mới đau :D.
"Phe thảo dân" thì đương nhiên bức xúc, ức chế, nãn. Bạn tui 1 số nạp tiền kinh lắm, sau này tui cản hết, cấm luôn :D. Nói chung là duy trì vì bạn bè nhau. Chứ chả thiết tha gì.
Mong là Lionking cứng rắn ngay từ đầu, và xuyên suốt. Sân chơi phải công bằng, trong sáng. Những người chơi đàng hoàng mới chơi bền.

Bên trên