[klq] chào bác nào onl forum ở cao tốc 151 nhé :v

TuHeresy

Binh Nhất
Chiều đang loay hoay trong phòng máy Cao Tốc tự nhiên nghe tiếng nhạc hiệp khách thấy sai sai quay lưng lại thì thấy bác đang onl forum định lại chào mần quen mak tới h về rồi :v ra máy thu ngân check hình như bác tên Quang thì phải... Đang thắc mắc k bk Cao Tốc có ai chơi HK k? thì thấy bác, tình cờ vãi.....

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Có cai gì đó sai sai minh ko biết viết lên fom tú hỏi hộ mình cái game thông báo là 21h ngày 15 mở cửa mà chên trang chủ ghi 2 ngày 6h nữa tức là phải sáng ngày 16 ah

SeaKing

Gia nhập giang hồ
mình lên 4r = điện thoại thì thấy h đúng là 21h 15 th 9. mà on = máy tình thì là sáng 16 th 9
chả hiểu gì hết @@

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Chiều đang loay hoay trong phòng máy Cao Tốc tự nhiên nghe tiếng nhạc hiệp khách thấy sai sai quay lưng lại thì thấy bác đang onl forum định lại chào mần quen mak tới h về rồi :v ra máy thu ngân check hình như bác tên Quang thì phải... Đang thắc mắc k bk Cao Tốc có ai chơi HK k? thì thấy bác, tình cờ vãi.....
MÌnh ra kiểm tra server có ổn ko đấy, lúc về quên logout mẹ account ko biết có sao ko. Bác chủ topic mặc áo xám à, thấy liếc liếc đá lưỡi ghê vl nên thôi về sớm :|

Bên trên