XIN XỎ Kill autu vấn đề nan giải và đau đầu

thienvuonghuy

Gia nhập giang hồ
Vấn đề nay hình như là ai cũng có ý kiến riêng mình. Tình hình rất chi là bức bối trong vấn đề này nên lại lập 1 TOPIC đề cập lại.
Việc treo AuTu ngoài khu vực không được truy sát và kênh 1 thì các 1 số Hiệp Khách không đủ điều kiện để train và treo autu khi chơi. Đành train khu vực nguy hiểm (khu vực bị PK). Vấn đề là sẽ bị PK sẽ là xảy ra. Đối với các Hiệp Khách không trả đũa lại sẽ rất bức bối và buồn khi không thể train và không có thời gian để PK lại. Những lúc các Hiệp đang treo AuTu về thấy ở Thành xem là bực mình buồn bã và có khi là nỗi máu Anh Hùng muốn tìm kẻ sát nhân hại ta để trả thù. Nhưng muốn cũng không được vì chỉ biết được cái Ingame........
Vì muốn trả thù lại thì phải làm sao đây.
Các @Mod, @Gm, @AD.
Làm cách nào để xác định được kẻ thù của mình ở đâu? kênh nào? vị trí nào? map nào? để lập mưu hạ sát kẻ thù của mình.
Mong các @Mod, @Gm, @AD. Giúp giùm.
P/s nỗi lòng của Hiệp Khách bị Kill ẢuTu hoài.

Hoả Long Đao

Sói Bạc Chiếu Sáng - Gao Bạc :))
Thì vào từng kênh pm nó thử xem dc ko ( nếu nó ko tắt truyền âm )

Mai mốt ra phù biến tới thành viên trong bang hội thì bạn tạo thêm 1 acc clone vào bang của th kill bạn. Rồi biến tới là dc :))

thienvuonghuy

Gia nhập giang hồ
Thì vào từng kênh pm nó thử xem dc ko ( nếu nó ko tắt truyền âm )

Mai mốt ra phù biến tới thành viên trong bang hội thì bạn tạo thêm 1 acc clone vào bang của th kill bạn. Rồi biến tới là dc :))
híc mất thời gian tìm nó lắm AD. Ví dụ Pm đc nó thì tìm nó ở đâu. LTP Hay TVM hay Tâm Ta Hay Liễu 9............
Híc cách này thì không phổ thông lắm AD. Có thể Đơn giản hơn k ạ.

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
híc mất thời gian tìm nó lắm AD. Ví dụ Pm đc nó thì tìm nó ở đâu. LTP Hay TVM hay Tâm Ta Hay Liễu 9............
Híc cách này thì không phổ thông lắm AD. Có thể Đơn giản hơn k ạ.

bạn dùng lệnh invite xem nó có online ko, còn một cách xem nó pt với nhóm nào thì nhớ rồi findparty nó xem nó ở maps nào ( áp dụng với nhóm nó chưa full thôi )

riprip

Gia nhập giang hồ
cái đó là đang thêm dầu vào lửa rồi ... ko nên .. ko nên
em yêu hòa bình ghét chiến tranh

quocvuong22

Gia nhập giang hồ
chất gì ăn được mà phù, chỉ có nhờ ad như máy sv kia, la cho biết tên lv char gì , la tìm ra ah, không thì xin thêm hình ảnh gửi qua thư còn gì bằng

riprip

Gia nhập giang hồ
tất nhiên rồi ... quyền lợi của ngưới ta mak bác ... chả lê giết xong 5h ko dc out kênh @,@

SPY_BMT

Gia nhập giang hồ
sau 5 ngày bị kill auto 2h sáng mình đã sáng k1 treo chả có gì sảy ra cả train kênh PK ko chịu nhiệt nổi thì vào k1 mà chiến k1 còn rất nhiều bài nhé

riprip

Gia nhập giang hồ
muốn sv nó vui hơn kick thích hơn thì em thấy tăng exp + drop 25% cho ban ngày
22h đến 7h sáng bình thường

Cà Pháo

Hạ Sĩ
sau 5 ngày bị kill auto 2h sáng mình đã sáng k1 treo chả có gì sảy ra cả train kênh PK ko chịu nhiệt nổi thì vào k1 mà chiến k1 còn rất nhiều bài nhé
Chuyện này em nói từ lâu rồi, tính đường dài mà bận bịu treo K1 chả thua thằng nào cả, đau nhất làm set khủng solo quái, vừa ngã lưng về thành đứng nguyên đêm=))

Bên trên