THẢO LUẬN Kiểu tóc áo choàng thay đổi thế nào ?

Masya

Binh Nhất
Mình chơi game này chủ yếu là vì nó có nhiều áo choàng đẹp nên cách vài bữa mình lại thay áo choàng một lần. Cá nhân mình thấy có nhiều áo choàng rất đẹp nhưng lại bị phá hỏng bởi những kiểu tóc rất là ba que[-X. Qua môt số bạn bè mình đc biết có thể ẩn những kiểu tóc này thông qua Thẩm Miz viện vậy nên mình muốn đặt một số câu hỏi sau trước khi mua :
  1. Có phải tất cả áo choàng đều có thể ẩn kiểu tóc không?
  2. Khi xài TVM ẩn kiểu tóc của 1 loại áo choàng và edit kiểu tóc mình thích thì khi tháo áo ra kiểu tóc đó có còn hiện ra ở nhân vật hay ko ? ( điển hình là Dp, tháo ra là nó lại đội mũ, rất gớm)
  3. Khi đã edit bằng TVM để ẩn kiểu tóc của áo choàng thì sau khi đổi áo choàng khác có cần mua TVM lần nữa để có đc đúng kiểu tóc đó ko ? ( mình ko nói đổi kiểu khác vì tất nhiên phải mua tiếp).
  4. Nếu 3 câu hỏi trên của mình sai từ gốc thì ai đó giải thích hộ mình cơ chế của việc ẩn kiểu tóc và TMV
Cảm ơn mọi người đã đọc,

haochst1998

Gia nhập giang hồ
Mún ẩn kiểu tóc vào tùy chỉnh game chỗ ẩn kiểu tóc đó bác ....,khi tháo ao kiểu tóc bạn edit vẫn giữ nguyên nhé !!

Chilacongio

Gia nhập giang hồ
1.Phải
2. Còn
3. Không
4. Thẩm mỹ viện thay đổi kiểu tóc theo ý bạn. Kiểu tóc đó ở nguyên trên đầu bạn dù cho có đổi AC hay bỏ AC xuống. Khi nào muốn hiện kiểu tóc của AC thì vào tuỳ chỉnh tắt cái Kiểu Tóc đi là nó sẽ ra kiểu tóc của AC, lúc này nếu gỡ AC ra sẽ về lại kiểu tóc nguyên thuỷ theo char, muốn bật lại thì chỉ cần vao tuỳ chọn bật lại thôi.

Masya

Binh Nhất
1.Phải
2. Còn
3. Không
4. Thẩm mỹ viện thay đổi kiểu tóc theo ý bạn. Kiểu tóc đó ở nguyên trên đầu bạn dù cho có đổi AC hay bỏ AC xuống. Khi nào muốn hiện kiểu tóc của AC thì vào tuỳ chỉnh tắt cái Kiểu Tóc đi là nó sẽ ra kiểu tóc của AC, lúc này nếu gỡ AC ra sẽ về lại kiểu tóc nguyên thuỷ theo char, muốn bật lại thì chỉ cần vao tuỳ chọn bật lại thôi.
Có Ac la mã nữ thì bán mình nhé, rất hay ủng hộ shop ac của bạn

Bên trên