Kiếm 9 đánh chay và skill.

Lion_Roar2

Binh Nhất
Tình hình là kiếm theo đường đánh chay thì rất chậm, deplay khoảng 2s... Đánh skill có vẻ là lưạ chọn tốt cho các bạn chơi kiếm.

Trương Hồng Quân

Gia nhập giang hồ
kiếm dùng skill là linh hoạt và tốc độ suất chiêu skill là nhanh nhất mà bạn, đánh chay mà nói tới suất chiêu nhanh thì có đao thôi...!!!

Lion_Roar2

Binh Nhất
kiếm dùng skill là linh hoạt và tốc độ suất chiêu skill là nhanh nhất mà bạn, đánh chay mà nói tới suất chiêu nhanh thì có đao thôi...!!!
Đó giờ tui chơi kiếm toàn train đánh chay đến 7x 8x ko đây này, kiếm mà đánh chay chậm thì ai đánh nhanh nữa, nhưng khi nảy vừa test đánh chay thì quá chậm, chậm giống thương đánh chay khi xưa vậy đó :((

Trương Hồng Quân

Gia nhập giang hồ
các char đánh chay thì chỉ có thương là chậm nhất rồi tới kiếm cuối cùng tới đao..!! đó là chưa tính thời có nin và cung..!! còn bạn đang trong quá trình test mà có thể là do lỗi gì đó...!! ^^

Lion_Roar2

Binh Nhất
các char đánh chay thì chỉ có thương là chậm nhất rồi tới kiếm cuối cùng tới đao..!! đó là chưa tính thời có nin và cung..!! còn bạn đang trong quá trình test mà có thể là do lỗi gì đó...!! ^^
Bạn có test thử sv này chưa :((, còn mình thì test thấy vậy nên post anh em biết thôi, chứa mấy sv trước ai mà chẳng biết kiếm đánh chay nhanh chứ :(

Trương Hồng Quân

Gia nhập giang hồ
mình vừa mới chơi của bản bên thái xem mô hình ra sao, cũng thấy bt mà bạn, vớ lại bên đó cầy cấp nhanh nên mình ko dùng đánh chay..!! ^^ còn phải đợi a LK test song toàn bộ thì mới biết đc, chắc vẫn giống như trước thôi..!

LienLien

Binh Nhất
Chậm nhất đàu tháng 10 àh hj`hj`hj`...dắt gấu đi chơi đi lâu lâu vào 4 room nc cho vui nhá......đừng đi luôn là đc:)

Bên trên