GIÚP ĐỠ Kiếm đánh chay tăng kc sao mọi người

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Đánh chay chủ yếu sống đời solo nên deff phải trâu chủ yếu quái táp <10 máu, nếu có party thì chắc chắn có đp buff, nên KC6 vô tác dụng, kiếm dưới 8x quên luôn PK.

Tốt nhất 3 -1 - 7 ( Liên hoàn + Trường Hồng + Di hoa tiếp mộc)

KC7 Di hoa tiếp mộc full nếu quái bập tầm 15 máu< mang theo 100 bình máu uýnh cả năm không chết=)), set % hồi phục máu tầm 25-30%.

botvn

Gia nhập giang hồ
Đánh chay chủ yếu sống đời solo nên deff phải trâu chủ yếu quái táp <10 máu, nếu có party thì chắc chắn có đp buff, nên KC6 vô tác dụng, kiếm dưới 8x quên luôn PK.

Tốt nhất 3 -1 - 7 ( Liên hoàn + Trường Hồng + Di hoa tiếp mộc)

KC7 Di hoa tiếp mộc full nếu quái bập tầm 15 máu< mang theo 100 bình máu uýnh cả năm không chết=)), set % hồi phục máu tầm 25-30%.
không có pt thì tăng kc 6 trước hả bác

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Solo không party deff trâu thì full 3 - 1 - 7. KC 7 TC 2 xong mới có

Vì khí công 7 là hút máu đối phương cho mình ^^.

Nôm na bạn đánh nó 200 máu có cơ hội chuyển thành 200 máu cho bản thân, Full 20 điểm KC là có 8% cơ hội.

Mà mình thấy hút máu lia lịa, bụp 3-4 con hít 1 phát đầy nhóc cây máu trở lại.

Kc 6 tăng sau 3 khí công trên vì deff trâu quái cắn bạn < 10 máu, giảm 1/2 là còn 5 máu kể như vô tác dụng^^

babybaboon

Binh Nhì
Solo không party deff trâu thì full 3 - 1 - 7. KC 7 TC 2 xong mới có

Vì khí công 7 là hút máu đối phương cho mình ^^.

Nôm na bạn đánh nó 200 máu có cơ hội chuyển thành 200 máu cho bản thân, Full 20 điểm KC là có 8% cơ hội.

Mà mình thấy hút máu lia lịa, bụp 3-4 con hít 1 phát đầy nhóc cây máu trở lại.

Kc 6 tăng sau 3 khí công trên vì deff trâu quái cắn bạn < 10 máu, giảm 1/2 là còn 5 máu kể như vô tác dụng^^
Hồi đc có 50% damge gây nên taget thôi bác ... 500 thì hồi đc 250 máu

babybaboon

Binh Nhì
lần đầu chơi kiếm mong ae giúp đỡ
Kiếm đánh chay ko pt mà muốn lên tàng tàng tiết kiệm nhất thì up full LHPV - CPVP - HTCK - DHTM còn thừa bao nhiêu thì up nốt vô THQN, up THQN cuối vì lúc đầu điểm công lực ít cộng vào chả đc bn.
Còn nếu có pt thì max LHPV - THQN - HTCK - CPVP...

Bên trên