THẢO LUẬN Kính gửi ae chính phái

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Silver

Hạ Sĩ
bữa h tà lộng hành quá,kính mong các cao thủ 9 phái đừng núp trên núi nữa,vác đao vác kiếm phụ 1 tay hốt tụi tà phái
H tà nó vừa đông mà nó vừa manh động,ko 1 ngày yên bình
map NMH thì đã bị chiếm sạch,chẳng lẽ cứ nhìn nó train kênh pk đc x25% exp,còn 9 phái thì chui vào kênh 1 sao............
có con kiếm DoanDoan cùi bắp,dù ko giết đc nhưng cũng đi phá cho vui ( toàn bị đánh cho sml)
nhưng ít ra còn muốn ae 9 phái đoàn kết chống tà,chứ kiểu mạnh ai nấy train,ngày nào cũng cắm đầu auto đánh quái hoài ko chán sao mọi người ơi :(

shine1992

Binh Nhì
chính phái đang bận đy ks nhau rồi bạn.kich full cl 15 +6, lc 61 62 ,cung thương 20% + + 6 ,nạp tiền lên đồ 6x về quái 58 ks,cho đàn em nó sợ mà bác,em mới 57 hẹn bác 10 ngày nũa 6x quấy tưng tà phái,1 ngày on 24 /24 ngồi máy chỉ được 12 h,12h đy ngủ )) ;)

Đính kèm

Silver

Hạ Sĩ
a ko khóc,chỉ muốn 9 phái đi dẹp tà phái,còn train kênh pk bị kill là bình thường :D
biết rõ bãi tụi nó train mà 1 mình lực bất tòng tâm =))

thanhliem

Binh Nhì
bữa h tà lộng hành quá,kính mong các cao thủ 9 phái đừng núp trên núi nữa,vác đao vác kiếm phụ 1 tay hốt tụi tà phái
H tà nó vừa đông mà nó vừa manh động,ko 1 ngày yên bình
map NMH thì đã bị chiếm sạch,chẳng lẽ cứ nhìn nó train kênh pk đc x25% exp,còn 9 phái thì chui vào kênh 1 sao............
có con kiếm DoanDoan cùi bắp,dù ko giết đc nhưng cũng đi phá cho vui ( toàn bị đánh cho sml)
nhưng ít ra còn muốn ae 9 phái đoàn kết chống tà,chứ kiểu mạnh ai nấy train,ngày nào cũng cắm đầu auto đánh quái hoài ko chán sao mọi người ơi :(
Cái chính là ko có thời gian thôi mình chỉ nhiều thời gian cho game mobi nếu mà game mobi mình đó thằng nào khác máu mà train dc

hieukiema6

Binh Nhì
Tà công nhận nhiều nhân tài rảnh háng vcl. Nấp kĩ chấp nhận train bãi cùi mà vẫn đánh hơi đc. Tài. Tài quá

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên