GIÚP ĐỠ Kiếm đánh chay

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
Có ai đang cho acc clone kiếm đi đánh chay, và cảm giác tốc độ đánh chay của kiếm bị delay ko ạ ? Sao em thấy nó đánh rề rề, nhịp nghỉ mỗi phát đánh nó ngừng lâu quá @@!~....

voquang08

Binh Nhì
m năng 10diem liên hoàn phi vũ....mà chả thấy nó phi vụ cái vẹo gì =))=))=))=))
dame thì nhớ k ns rồi...vì ốp ngọc cùi.nhưng nhìn nó đánh mà[-O<[-O<[-O<

Lion_Roar2

Binh Nhất
Có ai đang cho acc clone kiếm đi đánh chay, và cảm giác tốc độ đánh chay của kiếm bị delay ko ạ ? Sao em thấy nó đánh rề rề, nhịp nghỉ mỗi phát đánh nó ngừng lâu quá @@!~....
Bạn làm như tôi nè, cứ max liên hoàn phi vũ + óp kiếm max TC 15++ rồi xài skill train, mình thấy cũng nhanh mà ko phí chút nào..

criticalstrike

Gia nhập giang hồ
Bạn làm như tôi nè, cứ max liên hoàn phi vũ + óp kiếm max TC 15++ rồi xài skill train, mình thấy cũng nhanh mà ko phí chút nào..
ủa ủa, là sao? mình tưởng ngọc tấn công chỉ có tác dụng với đánh chay thôi chứ, ngọc công lực thì cả đánh chay và skill, còn công lực võ công là chỉ võ công thôi mà ta. Nếu op tấn công mà mạnh cho cả skill thì ngon quá, ngọc tấn công rẻ vãi cả hà

voquang08

Binh Nhì
ủa ủa, là sao? mình tưởng ngọc tấn công chỉ có tác dụng với đánh chay thôi chứ, ngọc công lực thì cả đánh chay và skill, còn công lực võ công là chỉ võ công thôi mà ta. Nếu op tấn công mà mạnh cho cả skill thì ngon quá, ngọc tấn công rẻ vãi cả hà
cung k re dau/
ngoc tc kiem dau ra,
ma tc la gi.no la tang diem cong khi cong vao quai
vidu : cong vao quai la 100hp.them tc 10 thi dc 110hp :)

criticalstrike

Gia nhập giang hồ
cung k re dau/
ngoc tc kiem dau ra,
ma tc la gi.no la tang diem cong khi cong vao quai
vidu : cong vao quai la 100hp.them tc 10 thi dc 110hp :)
cái đó ai chả biết, nhưng bạn có hiểu cách tương tác của ngọc với tính chất của nhân vật không? ví dụ như ngọc công lực võ công chỉ tăng sức mạnh cho skill chứ không tăng sức mạnh khi đánh chay, vậy ngọc tấn công thì sao?

Bên trên