Khoảnh khắc lv 100 (25/04 - 08/09/2016)

ElCapitaino

Trung Úy
Bạn nên nhớ thời AS chưa có auto nhé toàn solo bằng tay, mỗi ngày chơi chỉ đc 5 đến 10h là cùng. Giờ ra nhiều tình năng rồi nên tốc độ train nhanh hay chậm phụ thuộc vào Bác Hồ bạn nhé ::D
Thời AS ko có auto nhưng có YulGangBot nhé bạn @@. Nói thật yulgangbot nó còn thần thánh hơn cả auto. Log 1 lúc chục acc cũng dc, tự pt nhau train hết máu hết sâm tự phù về rồi chạy lên bãi train. Mình từng sử dụng yulgangbot mà. Với exp như thời AS thì auto 1 năm 100 cũng hợp lý đó bạn.

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
HoangKaKa tớ cũng giật chết ầm ầm, hồi mới tt1 tớ ngại mỗi nat13 còn tà thì nằm hết. Sau TT1 thấy game hút máu quá với đập cung mãi ko lên nổi 10 nên nghỉ...

ElCapitaino

Trung Úy
HoangKaKa tớ cũng giật chết ầm ầm, hồi mới tt1 tớ ngại mỗi nat13 còn tà thì nằm hết. Sau TT1 thấy game hút máu quá với đập cung mãi ko lên nổi 10 nên nghỉ...
Uhm tiếc 1 tựa game hay rơi vào tay bọn bá dơ Dzogame. Nó phá nát game luôn bạn à, sau khi bạn nghỉ thì tình hình game chán lắm, hack lộng hành, game thì có bug các kiểu, GM tuồng đồ cho thương nhân bán, đủ chuyện để nói, từ 2 sv 9 kênh vàng đỏ, sau 4 5 tháng từ lúc open còn 7 kênh rồi 6 kênh cuối cùng là chỉ còn 4 kênh :v

Bên trên