Khi nào mới hết quá trình test,và bao giờ thì có thể chơi chính thức

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Noel năm nay, nếu không mở game, dự án đầy tâm huyết nay xin được phép tự đóng cửa. Chúng tôi đã và đang cố gắng hết sức của mình tất cả chỉ vì 2 chữ: ĐAM MÊ. Việc chúng tôi đã gần làm xong, hy vọng các bạn lo dùm KTeam 2 việc: tích cực test và tích cực quảng bá YulgangVN, không chờ được thì các bạn vẫn còn rất nhiều server offical để chơi như EU, US, Dzo, đừng đặt quá nhiều kì vọng lên cái server "private" made in VietNam như thế này.

Một số bạn rất muốn bật Auto chửi, chắc là cũng source China sửa lại này nọ, mình nói khá nhiều về vấn đề này rồi, nếu mà dùng source CHina thì ko mất time nhiều vậy đâu. Nhưng cũng đồng nghĩa không có TLC cũ, không có nhiều chức năng xịn mà cả nhưng server mang tên Offical khác cũng ko thể mua được. MGame bán cho những hãng khác là những bản rất giới hạn, nhiều tính năng ko được mở. Đơn cử bản đồ mờ, delay võ công điều khiển từ server, Map dưới 8x cũ, quái cũ v.v.v rất rất nhiều.

Team đã hoàn thiện khí công 4 nhân vật sau Đao, Kiếm, Thương, Đại Phu. Tối nay sẽ hoàn tất xong Cung và 1-2 ngày tới sẽ là Ninja. Theo lộ trình này, team cần ít nhất 10 ngày nữa để hoàn thành việc PK và test thử TLC cũ. Nếu mọi thứ thành công, ngày Open Beta chắc chắn nằm trong tháng 11, đồng nghĩa chính thức mở game trong tháng 12, hoặc sớm hơn.
........................................................................................

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Thật sự buồn các Tester DEV đợt này tuyển hơn 200 tester lúc nào cũng nói giúp đỡ Kteam giờ lại lặn đâu mất tăm cả rồi .. Đáng thất vọng !!!
dạo này bận nhiều viêc wá tối rãnh thì vào game gập lổi lên 4rum thấy mọi ng báo hết rồi. nên đành im lặng ..........
có 1 số ng đc quyền tester mà chỉ vào long nhong op + đồ ... đc vào ngày chán. ko test đc j còn làm rối thêm.

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Game ko ra thì các bạn bảo delay , dây thun , thất hẹn ...bla .. bla , còn ra thì ko ai chịu vào test , báo cáo lỗi ... . Trong khi mình vẫn thấy lâu lâu có người lập topic than phiền time rảnh chả biết làm gì ...

windnf9x1

Gia nhập giang hồ
Game ko ra thì các bạn bảo delay , dây thun , thất hẹn ...bla .. bla , còn ra thì ko ai chịu vào test , báo cáo lỗi ... . Trong khi mình vẫn thấy lâu lâu có người lập topic than phiền time rảnh chả biết làm gì ...

thế bạn biết câu ngu + nhiệt tình => phá hoại rồi chứ . ai cũng có đam mê, có người thi đam mê game nhưng không rành về test thì chỉ biết đành đợi game mở thôi ... ai đam mê game chẳng muốn biết thông tin sv ntn rồi, ra sao , bao giờ mở cửa..

ken142

Gia nhập giang hồ
Bác nào biết chỉ giúp em với!
Em muốn mua 1 cái máy bàn để chơi hiệp khách yulang sắp ra nhưng ko biết cấu hình như thế nào để có thể an tâm cày ngày 20h gì đó. bác nào biết viết dùm mình 1 cấu hình máy với. ( sinh viên ra trường thất nghiệp nên tiền bạc eo hẹp, mong các bác đừng troll viết cấu hình giá trên trời nha), thanks!!!!

Moon

Gia nhập giang hồ
Bác nào biết chỉ giúp em với!
Em muốn mua 1 cái máy bàn để chơi hiệp khách yulang sắp ra nhưng ko biết cấu hình như thế nào để có thể an tâm cày ngày 20h gì . bác nào biết viết dùm mình 1 cấu hình máy với. ( sinh viên ra trường thất nghiệp nên tiền bạc eo hẹp, mong các bác đừng troll viết cấu hình giá trên trời nha), thanks!!!!
Trong phần Tải Game trên Trang chủ có ghi cấu hình đó bạn. Bạn có thể qua forum Vn-zoom hoặc voz (bên đó họ rành hơn)

Mình nghỉ cày game online thời gian dài không phụ thuộc nhiều vào cấu hình mạnh yếu mà phụ thuộc vô chất lượng, độ bền linh kiện, nhiệt độ cũng rất quan trọng. Nên mua linh kiện mới (hok nên mua 2nd) của thương hiệu lớn, khi ráp case nên ráp gọn gàng, lắp thêm quạt để không khi trong case thông tốt (phòng máy lạnh thì càng tốt). Và mình thấy game HK này ăn CPU khá ghê, bạn nên chọn cpu dòng core i thệ hệ mới (xử lí nhanh hơn, tiết kiệm điện năng hơn, chạy mát hơn). Nếu bạn chỉ chơi game online thì Card onbroad có sẵn trong con cpu là dư sức rồi (khỏi cần mua card vga rời, để tiền đó mua thêm ram, ổ cứng và bộ nguồn tốt hơn)

Bên trên