TRƯNG CẦU Ý DÂN Khảo sát thời gian tlc

Tách riêng time TLC 2 và 3

• TLC 2 20h , TLC 3 21h

Số phiếu: 21 42.0%
  • TLC 2 19h, TLC 3 20h

Số phiếu: 12 24.0%
  • Giữ nguyên như hiện tại

Số phiếu: 9 18.0%
  • Lựa chọn khác , vui lòng comment

Số phiếu: 8 16.0%

• Số lượng người bầu chọn
    50

kangtadragon

Binh Nhất
2 4 6 : TLC 2
3 5 7 : TLC 3
CN : DIễn ra cả 2 TLC
Cám ơn mọi người đã vote, mình xin nói thêm tại hum qua đang làm không nói nhãm được, TLC theo quan điểm của mình thì không nên diễn ra liên tục.Các admin, smod có thể họp với nhau rồi thống nhất khung giờ. Đối với mỗi TLC 2 hoặc 3 thì chỉ nên có khoảng 2-3 lần trong một tuần, thay vào đó là các sự kiện đã và đang được các admin chuẩn bị, lâu rồi mình cũng ko thấy solo Đao Kiếm Tiếu (mà trò đấy mấy ông đừng nói hút máu gì nhé, ai thích làm siêu phẩm thì chơi thôi , ko thì phá cho zui là chính) , cũng như ad nên tổ chức săn boss vào những giờ nghĩ ..etc.. Chốt lại, hiện tại có khoản 6 ngày trong tuần hiện có 2 TLC, thì việc nên tổ chức sole là cần thiết , cũng giải quyết được việc số lượng người chơi ko biết nên đi TLC 2 hay 3.Sắp tới còn cả TLC 4 là cả vấn đề phải suy nghĩ, những admin nào ko có trách nhiệm về TLC có thể tham gia thả boss các kiểu .Em xin hết, nay em rãnh nên em type có tâm như vậy thôi :))

@Huyết Ban Nick @Lion_King

BowNRoses

Binh Nhì
Đề xuất của em là TLC2-3 luân phiên theo ngày, nếu trong tuần có 1-2 hôm nào giấc 10.30-11.30 sáng thì càng tốt ạ :)).
TLC nhiều quá thì đồ ngon từ kì lân ra nhiều cũng ảnh hưởng đến gold sv nữa ấy ạ.

OneOfAKind

Thượng Sĩ
mấy cái như võ lâm huyết chiến bla bla sv này có không vậy.
còn TLC thì nên đi theo kiểu trưa 1 trận tối 1 trận ai k đi đc giờ này thì đi giờ kia. tuần 3 ngày TLC 2. 3 ngày TLC 3
1 ngày 2 trận 10h sáng + 8h tối

shine1992

Binh Nhì
:mad: cho hỏi,thế bjo có tlc chung nhỉ,theo mình phải có cái tlc chung cho all mới đã,8h tlc riêng,9h tlc chung,cho các anh hùng tỏa sáng,đàn em còn biết đến đàn anh cac kiểu,o_O

Bảo Khểnh

Gia nhập giang hồ
quan điểm cá nhân xin đưa ra mong mọi người đừng ném đá
thực trạng game này chủ chốt chỉ cắm auto treo cả ngày tối mới có tlc cho ae xoã ngoài ra chả có gì để ngồi máy ngoại trừ canh bị pk
đã thế nếu chia tlc ra 246 357 thì lại càng nhàm chán típ. game mở ra để vui chơi k phải tối ngày cắm acc cả ngày đó rồi thôi ( chỉ phù hợp với người đi làm cả ngày ) như vậy game k phát triển nỗi vì do nhàm chán k thu hút được người chơi mới.
nếu ad xem xét lại tlc thì nên mở thêm khung giờ cho ae giải trí buỗi trưa nữa sẽ tốt hơn và kèm theo đó là mở shop võ huân cụ thể ở đây là dùng điểm võ huân mua item pill k nên sử dụng gold mua pill như vậy lượng võ huân sẽ được tiêu tốn chút ít cho tlc vì mình thấy hiện tại võ huân chưa có gì sử dụng nhiều.
Riêng khung giờ thì mình xin đưa ra ý kiến như sau. trưa 11h30 mở tlc tối 19h30 còn việc tách tlc 2 3 thì cứ cách nhau 20 phút là được tránh tình trạng các top chơi luôn cả tlc 2 3 vì khi kết thúc tlc 2 or 3 thì tlc còn lại bắt đầu đánh như thế sẽ k có tình trạng top sv cày vh và bạo hành tlc 2. va 1 gợi ý nhỏ về event tương tự đập rương vừa rồi nên kèm theo exp cho người chơi dưới cấp 35 để tạo điều kiện cho newbi có thể sớm tham gia hoạt động tlc 2 đỡ vật vã dưới cấp 35.

Chịch Cần Pro

Gia nhập giang hồ
Mình đề nghị, mở TLC 1 tuần 2 lần, 20h - 21h, thứ 3 + thứ 7. Tăng giá trị phần thưởng cho top 10,20... Ngày nào cũng mở, nhạt vãi ra... Tks

tienthanhs1

Trung Sĩ
KTeam thấy mở như thế nào cho hợp lý thì cứ vậy mà làm! Nhìn cmt từ trên xuống dưới thấy toàn đưa ý kiến ý voi có lợi cho bản thân ( nào là tôi ở nước ngoài, tôi ở nước trong, tôi rảnh giờ này giờ kia ) ...Nói ra thì đụng chạm, rồi bị ghét...nhưng kệ đấy, thấy chướng tai gai mắt thì nói thôi, nói xong là thôi ... các bác cứ sống cuộc sống của các bác, và tôi vẫn sống cuộc sống của tôi...Thế nhé !:D Sorry những cmt klq[-O<

Bên trên