Khảo sát lực lượng tà phái !!!

Kazard Kullz

Binh Nhất

Mình là Fan Tà Phái từ lúc biết đến Yulgang cho tới hiện tại.. Dù sever nào, nước ngoài hay nước ta đều là Fan ruột của Tà Phái.. Trước khi lao vào cuộc chiến chống lại thế lực Chính Phái có lẽ ta nên xem lại lực lượng của Phe mình tí nhỉ :))
Chuẩn bị chiến đấu nào Đỏ ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

WingKnight

Gia nhập giang hồ
Chính phái tuy đông nhưng toàn cỏ rác
Tà phái lác đác nhưng toàn siêu nhân :D
p/s: nói cho zui ,mấy anh Chính phái đừng gạch đá :eek:

CM Ngọc

Gia nhập giang hồ
hầu như ở thời HK AS, EU, US, tà luôn đông hơn chính, đơn giản là vì đa số là con trai, thích máu lửa, thích cái gì ấy trong ngầu ngầu như ở địa ngục,chứ ko phải thánh thiện như ~ thiên thần 9 phái.
p/s : tôi theo chính :)

Shiflove

Binh Nhì
Hồi xưa mới chơi Yulgang Asiansoft thấy Người ta vào Tà Phái nhiều lắm . Mình là mình thích chơi chính phái , lúc pk ở NMH cũng số dách lắm các bác ạ !
- Từ khi xem truyện Hiệp Khách Giang Hồ thì em đã theo luôn cả Tà .
- Và giờ về YulgangVN , em sẽ lại chơi Chính :v

Shiflove

Binh Nhì
hầu như ở thời HK AS, EU, US, tà luôn đông hơn chính, đơn giản là vì đa số là con trai, thích máu lửa, thích cái gì ấy trong ngầu ngầu như ở địa ngục,chứ ko phải thánh thiện như ~ thiên thần 9 phái.
p/s : tôi theo chính :)
Chính phái chúng ta có :
1 : Thế lực mạnh nhất - Thiên hạ ngũ tuyệt
2 : Trẻ Trâu - Lục đại thần long
Sẽ chẳng phải xoắn Tà Phái :))

Daikalop1a

Binh Nhất
Chính phái tuy đông nhưng toàn cỏ rác
Tà phái lác đác nhưng toàn siêu nhân :D
p/s: nói cho zui ,mấy anh Chính phái đừng gạch đá :eek:
tớ cũng toàn theo tà từ trước tới giờ, gần như lần nào cũng thế tỷ lệ 9 - tà thường là 3-7 hoặc 4-6. vì vậy lần này mình sẽ theo 9 để gop 1 phần nhỏ cho cân bằng 5-5 nó mới hay.

TieuLinh

Gia nhập giang hồ
em ủng hộ các bác theo Ta Phái đủ mạnh để chống chôi với con bảo khũng khip của chính phại ạ =))
p/s: em theo chính phái

Bên trên