THẢO LUẬN Không tin được lại có vụ này

Singer Verse

Gia nhập giang hồ
bình thường train từ đêm đến 8 9h sáng 4 acc cắm cũng phải ít nhất 4 viên cht
thế mà giờ đây không được 1 viên nào mặc dù đã 10h30 sáng rồi
cho tôi hỏi thếbây giờ tỉ lệ cường hóa thạch rớt là 0 % hay 0.000001 % thì các bác nói rõ 1 câu chứ đừng nói là chưa fix gì nhé ????

làm gì thiết thực một chút như chặn mẹ cái bọn farm quest để lấy cht đi bán ấy đừng có giảm tỉ lệ rớt của người chơi chân chính !!

criticalstrike

Gia nhập giang hồ
bình thường train từ đêm đến 8 9h sáng 4 acc cắm cũng phải ít nhất 4 viên cht
thế mà giờ đây không được 1 viên nào mặc dù đã 10h30 sáng rồi
cho tôi hỏi thếbây giờ tỉ lệ cường hóa thạch rớt là 0 % hay 0.000001 % thì các bác nói rõ 1 câu chứ đừng nói là chưa fix gì nhé ????

làm gì thiết thực một chút như chặn mẹ cái bọn farm quest để lấy cht đi bán ấy đừng có giảm tỉ lệ rớt của người chơi chân chính !!
đồng ý, hoàn toàn đồng ý. Thực sự nai lưng ra train tiền lượm đủ mua máu, chỉ mong lượm CHT về đầu tư quần áo mà gặp cảnh này muốn nhảy cầu

Singer Verse

Gia nhập giang hồ
nhưng mà lại éo rớt cơ. 11h đến nơi 4 acc 2 acc laptop 2 acc máy bàn chưa rớt một cục nào. cái đinh công mệnh. tốn tiền điện vl nhưng game làm như này đéo đc lòng anh em rồi

TranViet1st46

Binh Nhất
nhưng mà lại éo rớt cơ. 11h đến nơi 4 acc 2 acc laptop 2 acc máy bàn chưa rớt một cục nào. cái đinh công mệnh. tốn tiền điện vl nhưng game làm như này đéo đc lòng anh em rồi
tôi train tư lv 1 >19 ko nhặt dc viên nào nè :3 . SV này là của GM GM là VUA . Sống thời nào thì theo thời đó thôi bạn

Singer Verse

Gia nhập giang hồ
tôi train tư lv 1 >19 ko nhặt dc viên nào nè :3 . SV này là của GM GM là VUA . Sống thời nào thì theo thời đó thôi bạn
vãi bạn. mình là dân thường thì phải bênh nhau đòi quyền lợi chứ. cũng gọi là nạp ít tiền ủng hộ server nhưng đâu có đòi hỏi gì. chỉ mong mấy cái cái chữ công bằng và hợp tình hợp lí

TranViet1st46

Binh Nhất
vãi bạn. mình là dân thường thì phải bênh nhau đòi quyền lợi chứ. cũng gọi là nạp ít tiền ủng hộ server nhưng đâu có đòi hỏi gì. chỉ mong mấy cái cái chữ công bằng và hợp tình hợp lí
:D bạn muốn bênh thì lập cái VOTE là đồng ý bán CHT trong ĐKT thế là nhanh nhất. Ko phai lo fam fot j cả :v chết tiền điện

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
CHT chỉ fix drop ở các bãi trâu bò lợn gà và cờ hó các loại thôi . Mấy map khác vẫn giữ nguyên mà . Thớt đen thôi.

Bên trên