Không có gì là sai cả :)

Vietdj29

Binh Nhì
Thừa " Cunt" mà đưa ông. ;)) Tôi nói "cunt" tây chứ nói việt đâu, nhà tôi lại đíu dzây mơ drễ má gì với quốc tịnh ... tây =))
Hehe tưởng bạn chê hàng mình bé thì mình nói vậy chứ chắc ji cunt của bạn mình đã thích...
P/S: tôi chỉ thích thịt bò tái đỏ hồng chứ ko thích thịt bò chón thâm xì và cũng ko đam mê dầu ăn như bác Super

NGUYHIEM

Binh Nhì
Lúc mới quen thì nên quen gái hư >> làm phát gọi là thôi.
Lúc có kinh nghiệm rồi nên quen gái chảnh rùi cho nó mang balo rùi đá đít.
Về sau lấy vợ thì lấy gái ngoan
:))
còn mấy đứa mà dưới 18 tuổi thì gọi là con nít ranh đó, tránh xa chứ ko ở tù

Khang

Binh Nhất
Lúc mới quen thì nên quen gái hư >> làm phát gọi là thôi.
Lúc có kinh nghiệm rồi nên quen gái chảnh rùi cho nó mang balo rùi đá đít.
Về sau lấy vợ thì lấy gái ngoan
:))
còn mấy đứa mà dưới 18 tuổi thì gọi là con nít ranh đó, tránh xa chứ ko ở tù
Vì có những thành phần như bác mà chúng em toàn quen gái mất trinh T_T

RandyKiet

Gia nhập giang hồ
Đúng là ko nên quơ cả nắm, nhưng ko thể phủ nhận 1 điều là đa số con gái bây h là như vậy . Nói cái nết đánh chết cái đẹp nó chỉ hợp với thời xưa thôi , bây h mà con trai xấu xí coi có đứa con gái nào nó thèm ko :)) , trừ những trường hợp thật là đặc biệt thôi . Sự thật rất là phũ phàng , nhưng đành phải chấp nhận thôi , cứ ráng đi làm có nhiều tiền là thể nào cũng có người theo à , nhưng theo vì cái j thì ai cũng biết :)) , tớ thì đi làm kiếm tiền để thực hiện những ước mơ của mình thôi , còn duyên phận thì phó mặc cho ông trời vậy .
P/S : Topic này đụng chạm tới chị em phụ nữ à nha , thể nào mai cũng cả rổ gạch đá ném vào mặt lão Ruby =))
a nói chuẩn cmnr

wander

Gia nhập giang hồ
Con gái h đa số nó chỉ yêu đứa nào có tiền , có xe đẹp , ko đẹp trai thì nhà fai giàu , còn đẹp trai mà nhà nghèo nó cũng sút hoặc nó cắm sừng ... bla .. bla ... Còn con gái mà yêu ko màng tới tiền tài địa vị hay nhan sắc ... thì tụi nó tuyệt chủng hết rồi , tỉ lệ chắc 1tr/1 :))
Cái này cũng phụ thuộc vào mội trường sống thôi bác ạ. Đâu phải ai ở đâu cũng giống nhau đâu. Con gái ko màng tới tiền tài địa vị hay nhan sắc vẫn còn nhiều. Chẳng qua là những người như vậy còn lo học hành, công việc chứ đâu rảnh mà ăn chơi đua đòi, chụp ảnh tự sướng, show hàng nên chúng ta vẫn chưa tìm ra thôi.:). Chứ nếu ko thì zai nghèo như bọn em ế hết đời mất:oops:

wander

Gia nhập giang hồ
Giờ tớ đang làm éo gì có người yêu mà cưới. Chia tay tình cũ gần 2 năm rồi mà chả yêu nổi ai, giờ đang tăm tia 1 em giáo viên mà ca này hơi khó vì gái ăn học đàng hoàng, ngoan ngoãn chúng nó xí hết rồi....
Gái có bồ như hoa có chậu ,trai anh hùng đập chậu cướp hoa :))

WingKnight

Gia nhập giang hồ
Đúng là ko nên quơ cả nắm, nhưng ko thể phủ nhận 1 điều là đa số con gái bây h là như vậy . Nói cái nết đánh chết cái đẹp nó chỉ hợp với thời xưa thôi , bây h mà con trai xấu xí coi có đứa con gái nào nó thèm ko :)) , trừ những trường hợp thật là đặc biệt thôi . Sự thật rất là phũ phàng , nhưng đành phải chấp nhận thôi , cứ ráng đi làm có nhiều tiền là thể nào cũng có người theo à , nhưng theo vì cái j thì ai cũng biết :)) , tớ thì đi làm kiếm tiền để thực hiện những ước mơ của mình thôi , còn duyên phận thì phó mặc cho ông trời vậy .
P/S : Topic này đụng chạm tới chị em phụ nữ à nha , thể nào mai cũng cả rổ gạch đá ném vào mặt lão Ruby =))
wan niệm sống của anh giống em thế ....em đi làm kiếm tiền để lo cho ba mẹ và thực hiện mơ uớc của mình thôi ..còn chuyện tinh cảm trai gái ...éo wa tâm ...:rolleyes:
cũng vì zậy mà người ngoài nhìn vào họ ko hiểu cách sống của mình cứ phán mình là thằng đàn bà :oops:...

thantuycung

Binh Nhì
wan niệm sống của anh giống em thế ....em đi làm kiếm tiền để lo cho ba mẹ và thực hiện mơ uớc của mình thôi ..còn chuyện tinh cảm trai gái ...éo wa tâm ...:rolleyes:
cũng vì zậy mà người ngoài nhìn vào họ ko hiểu cách sống của mình cứ phán mình là thằng đàn bà :oops:...
ước mơ nhỏ nhoi của em là được đi du lịch khắp thế giới... chỉ vậy thôi - khang duy :rolleyes:

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Cái này cũng phụ thuộc vào mội trường sống thôi bác ạ. Đâu phải ai ở đâu cũng giống nhau đâu. Con gái ko màng tới tiền tài địa vị hay nhan sắc vẫn còn nhiều. Chẳng qua là những người như vậy còn lo học hành, công việc chứ đâu rảnh mà ăn chơi đua đòi, chụp ảnh tự sướng, show hàng nên chúng ta vẫn chưa tìm ra thôi.:). Chứ nếu ko thì zai nghèo như bọn em ế hết đời mất:oops:

Thì tớ nói đa số đó , cũng có nhưng mà hiếm khi thấy lắm , có cũng chả tới lượt đâu :D

Ừh đồng cảnh ngộ :)) . Mỗi người có 1 cách sống khác nhau , bây h chưa ổn định , tốt nhất là lo cho bản thân , gia đình cái đã , sau này ổn định rồi cái gì đến nó cũng sẽ đến , còn ko đến thì thôi vậy :)) , " tình yêu đâu phải ai cũng may mắn tìm đc nhau " ,

Bên trên