Không có gì là sai cả :)

OSynzO

Binh Nhì
Đại gia mới hợp với mấy em này
Mình đại gia nhưng da cóc không dám chới với mấy anh chị =))
Nói chuyện càng ngày càng bựa nhân
Đại gia mới hợp với mấy em này
Mình đại gia nhưng da cóc không dám chới với mấy anh chị =))
Nói chuyện càng ngày càng bựa nhân
Bựa nhân là bựa thế nào ?? Có nhất thiết chốt những lời đó ko ??? Đang gato ?
Mình thì nói thẳng , Ko phải những ng mà ra như ta đây là hiền và hoàn hảo
Ctrai thì những ng trên coi như mình cạch , nhưng mình biết còn nhìu ng như trên , nhưng họ vẫn hạnh phúc đấy thôi
Ko thích mình thì thôi , đừng có cái kiểu nói chuyện ngứa mắt như vậy
Về nhà học lại phép lịch sự , nói chuyện thua cả con nít 15t

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Bựa nhân là bựa thế nào ?? Có nhất thiết chốt những lời đó ko ??? Đang gato ?
Mình thì nói thẳng , Ko phải những ng mà ra như ta đây là hiền và hoàn hảo
Ctrai thì những ng trên coi như mình cạch , nhưng mình biết còn nhìu ng như trên , nhưng họ vẫn hạnh phúc đấy thôi
Ko thích mình thì thôi , đừng có cái kiểu nói chuyện ngứa mắt như vậy
Về nhà học lại phép lịch sự , nói chuyện thua cả con nít 15t

ai cũng bợ đít như ta thì ta sút vào mông nhé !^^
GATO (GHI AY CHI O =)) )

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Giờ tớ đang làm éo gì có người yêu mà cưới. Chia tay tình cũ gần 2 năm rồi mà chả yêu nổi ai, giờ đang tăm tia 1 em giáo viên mà ca này hơi khó vì gái ăn học đàng hoàng, ngoan ngoãn chúng nó xí hết rồi....

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Thời buổi này kiếm mấy em đó khó lắm các bác ạ
10 người hết 8 người bay...2 người còn lại 1 người sắp còn 1 thì cũng nữa nạc nữa mỡ thôi

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Đầy con ham tiền nhưng ngu lắm các bạn ạ. Tớ là tớ ăn hơn chục con rồi, cố sưu tập đủ 50 đứa rồi lấy vợ...
Cũng còn tùy , nhưng h đa số con gái là vậy , có tiền thì có tình , kiểu này chắc súng của bác thay đạn liên tục nhỉ :))

Bi quan vãi chưởng. Nếu ế pm ta, ta giới thiệu cho máy em học sinh của ta, " ngoan hiền" vãi ra. Dân nghệ thuật nhé =))

Thiệt ko :-? , vãi ra thế kia liệu ổn ko nhỉ , mà học sinh hả , đủ 18+ chưa :eek:

mấy đứa không cần tiền tài thì cũng còn nhưng có ít bệnh trong người :))
Ko tính mấy con phò nhé :))

SuperFeel

Gia nhập giang hồ
Cuộc sống phải có người này,người kia, trái đất này phải có sinh vật, thực vật,loài vật...như thế mới có sự cân bằng và hoàn hảo...Con người thì khác, con người thì phải có người này người kia...Con người mà nói 1 tiếng giống nhau thì chỉ có những người suy tiêu cực kiểu như là GATO ấy thì đéo ai chấp...!!!
Cái nết đánh chết cái đẹp mà...Tôi là 1 thằng nhà nghèo nhưng tôi cũng đầy người giầu theo đuổi tôi, nhưng tôi không quân tâm, tôi chỉ chú tâm vào công việc và công việc, còn chuyện yêu đương thì kệ người ta...Họ yêu ai kệ họ miễn là sống theo lương tâm của họ...Mọi người trong này đừng nói quơ đũa cả nắm như thế...!!!

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Cuộc sống phải có người này,người kia, trái đất này phải có sinh vật, thực vật,loài vật...như thế mới có sự cân bằng và hoàn hảo...Con người thì khác, con người thì phải có người này người kia...Con người mà nói 1 tiếng giống nhau thì chỉ có những người suy tiêu cực kiểu như là GATO ấy thì đéo ai chấp...!!!
Cái nết đánh chết cái đẹp mà...Tôi là 1 thằng nhà nghèo nhưng tôi cũng đầy người giầu theo đuổi tôi, nhưng tôi không quân tâm, tôi chỉ chú tâm vào công việc và công việc, còn chuyện yêu đương thì kệ người ta...Họ yêu ai kệ họ miễn là sống theo lương tâm của họ...Mọi người trong này đừng nói quơ đũa cả nắm như thế...!!!

Đúng là ko nên quơ cả nắm, nhưng ko thể phủ nhận 1 điều là đa số con gái bây h là như vậy . Nói cái nết đánh chết cái đẹp nó chỉ hợp với thời xưa thôi , bây h mà con trai xấu xí coi có đứa con gái nào nó thèm ko :)) , trừ những trường hợp thật là đặc biệt thôi . Sự thật rất là phũ phàng , nhưng đành phải chấp nhận thôi , cứ ráng đi làm có nhiều tiền là thể nào cũng có người theo à , nhưng theo vì cái j thì ai cũng biết :)) , tớ thì đi làm kiếm tiền để thực hiện những ước mơ của mình thôi , còn duyên phận thì phó mặc cho ông trời vậy .
P/S : Topic này đụng chạm tới chị em phụ nữ à nha , thể nào mai cũng cả rổ gạch đá ném vào mặt lão Ruby =))

Keo_Res

Gia nhập giang hồ
Đúng là ko nên quơ cả nắm, nhưng ko thể phủ nhận 1 điều là đa số con gái bây h là như vậy . Nói cái nết đánh chết cái đẹp nó chỉ hợp với thời xưa thôi , bây h mà con trai xấu xí coi có đứa con gái nào nó thèm ko :)) , trừ những trường hợp thật là đặc biệt thôi . Sự thật rất là phũ phàng , nhưng đành phải chấp nhận thôi , cứ ráng đi làm có nhiều tiền là thể nào cũng có người theo à , nhưng theo vì cái j thì ai cũng biết :)) , tớ thì đi làm kiếm tiền để thực hiện những ước mơ của mình thôi , còn duyên phận thì phó mặc cho ông trời vậy .
P/S : Topic này đụng chạm tới chị em phụ nữ à nha , thể nào mai cũng cả rổ gạch đá ném vào mặt lão Ruby =))
lên học cách sống chung với lũ anh ak :))

Kay

Gia nhập giang hồ
gái hả........:-j

đa số khi bt thì:
"mình ngoan hiền lắm"
"mình ju thật lòng lắm ý :( "
"ko biết mấy bạn sao chứ mình là mình ju = kon tim chứ ko phải = vật chất :( "
" bla bla bla......"

còn lúc gặp chuyện thì chữi bới um sùm cả lên.......quen được thằng ngoan hiền ju nó thật lòng rồi thì nhìn tụi có tiền lại thấy ham rồi biến thành chúa tể của những chiếc sừng :v bỏ đứa này thì nhớ đứa kia.......way lại với thằng kia thì nhớ thằng nọ :v

phức tạp lắm các bác ạ........

BuGau

Gia nhập giang hồ
chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau, châm ngôn đàn ông năm 2013

tao đang cô đơn, em trai mới lớn nào thử lửa tìm niềm vui mới không =))

Vietdj29

Binh Nhì
Đầy con ham tiền nhưng ngu lắm các bạn ạ. Tớ là tớ ăn hơn chục con rồi, cố sưu tập đủ 50 đứa rồi lấy vợ...
Bạn có mục đích to quá nhưng tớ thích!
Hehe trước khi đi mình cũng làm 3 huy chưoqng vàng,3 huy chương bạc còn loại đồng với nhôm thì cũng kha khá,h sang bên này bắt lợn tây thôi,lợn tây dễ ăn mà tốn ít,lợn ta cứ phải gấu bông với hoa chứ lợn tây thì chai bia là fang

LanhKiemMa

Gia nhập giang hồ
Bạn có mục đích to quá nhưng tớ thích!
Hehe trước khi đi mình cũng làm 3 huy chưoqng vàng,3 huy chương bạc còn loại đồng với nhôm thì cũng kha khá,h sang bên này bắt lợn tây thôi,lợn tây dễ ăn mà tốn ít,lợn ta cứ phải gấu bông với hoa chứ lợn tây thì chai bia là fang
Lợn tây rồi lại...đuôi chuột ngoáy lọ mỡ =))

thantuycung

Binh Nhì
xem lại giới tính của bác đc rùi;;) ..... ngta đuổi thế kia mà k quan tâm. @@

Mjracle

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
Than vơi chả thỡ ! thôi thì về với nhóm GoG của ta : " God of Gay "
Sau sư kiện con Gấu chó Phản bội sau 4 năm yêu càng chừng minh :" chỉ con đàn ông mới mang lại hanh phúc cho nhau ";)
Thôi thì hảy về đội của ta với tiêu chí " Trợn tuột Qua moi khó khăn " èn " Tôn thờ 1 chai dầu ăn " b-)
P/s : Về với đôi tớ tớ sẻ làm mọi ngươi vì tờ biết làm hài lòng cả 3 giời tính =]] >:)

Bên trên