LỖI Không có bảng thông báo tlc4

Nothing1406

Gia nhập giang hồ
- Tối qua ngày 11/04 mình có log 2 acc lúc 8h30. 1 acc lúc 8h38. 2 acc đầu tiên log thì mình k thấy bảng hiện giờ của tlc 4 nên k thể vô được.(mình có relog lại lúc 8h38 những cũng k có gì.) Còn acc log phía sau thì mình lại thấy thông báo có. Lỗi này cũng nhiều người gập phải rồi. Mong admin xem qua và cho ý kiến ah. Chứ không phải là lúc nào cũng đi được tlc. Nhưng khi đi lại gặp những lỗi này khiến rất ức chế.

@Huyết Ban Nick, @Lion_King

Hoa Hữu Khuyết

Everything's under control
Staff member

Không biết máy bạn có vấn đề gì về thời gian không, mình thấy log 1 acc vào kênh chợ là qua 8h40 rồi, còn 1 acc còn 2s ko biết có vấn đề gì không, bạn relog là chọn nhân vật lại hay thoát hẳn game vào lại ? acc phía sau thông báo có là acc nào?

Nothing1406

Gia nhập giang hồ
View attachment 14779

View attachment 14780

Không biết máy bạn có vấn đề gì về thời gian không, mình thấy log 1 acc vào kênh chợ là qua 8h40 rồi, còn 1 acc còn 2s ko biết có vấn đề gì không, bạn relog là chọn nhân vật lại hay thoát hẳn game vào lại ? acc phía sau thông báo có là acc nào?
Không đâu bạn. Mình vô chợ 2 acc tầm lúc 8h35. Là cô giáo thảo và ChoiKhoMau. Nhưng đứng mãi không thấy thông báo gì cả. Mình thử có log 1 acc khác là LeLinhNhi khoang 8h38 39 gì đó thì vừa vô nó có thông báo còn 1 phút nữa vô TLC4. Mình đổi nhân vật lại 2 acc kia và vô lại Map Chợ thì cũng k thấy gì. Cũng không hiện thông báo.

Bên trên