Không biết chơi kiểu gì đây

đặng văn tú

Gia nhập giang hồ
game có hướng dẫn làm nv không mấy bác....em thi mới tập chơi vào ngơ ngơ không biết gì @@
ai hướng dẫn cho em chút ít kinh nghiệm làm quen vs game khi mở cửa dc không ? sợ khi op vào không biết gì thi lại xóa game :(

July182013

Hạ Sĩ
vào thấy mấy đứa nó giao dịch mình
tưởng bán hay cho cái gì
ai dè...1 chập " a ơi cho e xin ít tiền mua máu với" hoặc " a ơi cho e xin ít tiền mua vũ khí 243k với "
mình thì mình không như người khác...mình cho tụi em nó luôn đủ số tiền nó xin để mua cái thứ mà nó muốn ...
mình không biết tại sao mình lại làm như thế...cái tính mình từ trước tới nay nó vậy...hay cho đi...và mình cũng không đòi hỏi phải nhận lại của họ bất cứ cái gì...game là game thôi...cuộc sống bên ngoài mới là vòng xoáy phức tạp..ai tồn tại được thì tồn tại...mình chỉ biết bảo vệ những người mình yêu hết sức có thể...

im5tupid

Binh Nhất
vào thấy mấy đứa nó giao dịch mình
tưởng bán hay cho cái gì
ai dè...1 chập " a ơi cho e xin ít tiền mua máu với" hoặc " a ơi cho e xin ít tiền mua vũ khí 243k với "
mình thì mình không như người khác...mình cho tụi em nó luôn đủ số tiền nó xin để mua cái thứ mà nó muốn ...
mình không biết tại sao mình lại làm như thế...cái tính mình từ trước tới nay nó vậy...hay cho đi...và mình cũng không đòi hỏi phải nhận lại của họ bất cứ cái gì...game là game thôi...cuộc sống bên ngoài mới là vòng xoáy phức tạp..ai tồn tại được thì tồn tại...mình chỉ biết bảo vệ những người mình yêu hết sức có thể...
Athena có những bác như này chắc G sớm nổi =))

dual.shadow

Binh Nhất
Game hay ở chỗ đấy, trước mới ra còn khó hơn, lên lv đi tìm npc nào có nhiệm vụ thì làm, rồi đọc hướng dẫn để làm, ko như game tàu chỉ click chuột nó tự động làm từ a đến z. Thời gian hồi mình chơi mới ra mấy ai tìm đc con vua sói xám và huyết lang vương. Bọn nó còn giấu ấy

Bên trên